thptsocson.com
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
thptsocson.com

Diễn đàn mới với nhiều tính năng mới

Trang ChínhPortalLatest imagesTìm kiếmĐăng ký
Latest topics
» KY THUAT MOI
Series ảnh tổ đội lớp 11 B chụp ở trường mình nà!   Bí thư lớp B post! mọi người vào sem nha! EmptyTue Jul 26, 2011 1:01 pm by Khách viếng thăm

» Niem dam me PES2
Series ảnh tổ đội lớp 11 B chụp ở trường mình nà!   Bí thư lớp B post! mọi người vào sem nha! EmptyMon Jul 25, 2011 10:36 pm by Khách viếng thăm

» chelsea
Series ảnh tổ đội lớp 11 B chụp ở trường mình nà!   Bí thư lớp B post! mọi người vào sem nha! EmptyMon Jul 25, 2011 11:56 am by Khách viếng thăm

» các kĩ thuật bóng đá trong PS2
Series ảnh tổ đội lớp 11 B chụp ở trường mình nà!   Bí thư lớp B post! mọi người vào sem nha! EmptyMon Jul 25, 2011 11:45 am by Khách viếng thăm

» ky thuat R2
Series ảnh tổ đội lớp 11 B chụp ở trường mình nà!   Bí thư lớp B post! mọi người vào sem nha! EmptyMon Jul 25, 2011 11:37 am by Khách viếng thăm

» Vẫn nhớ về gà con
Series ảnh tổ đội lớp 11 B chụp ở trường mình nà!   Bí thư lớp B post! mọi người vào sem nha! EmptyTue Jul 05, 2011 8:18 am by Khách viếng thăm

» con noi nho nao hon la phai xa truong xa lop
Series ảnh tổ đội lớp 11 B chụp ở trường mình nà!   Bí thư lớp B post! mọi người vào sem nha! EmptySun Mar 27, 2011 2:20 pm by tuxa1990

» Nho co Xuan qua
Series ảnh tổ đội lớp 11 B chụp ở trường mình nà!   Bí thư lớp B post! mọi người vào sem nha! EmptySun Mar 27, 2011 10:11 am by tuxa1990

» đây là ảnh tĩnh hay động nhỉ ? keke
Series ảnh tổ đội lớp 11 B chụp ở trường mình nà!   Bí thư lớp B post! mọi người vào sem nha! EmptySat Feb 12, 2011 11:24 pm by Khách viếng thăm

Poll
các bạn thấy 4frum ntn???
không được
Series ảnh tổ đội lớp 11 B chụp ở trường mình nà!   Bí thư lớp B post! mọi người vào sem nha! Vote_lcap36%Series ảnh tổ đội lớp 11 B chụp ở trường mình nà!   Bí thư lớp B post! mọi người vào sem nha! Vote_rcap
 36% [ 218 ]
Tạm ổn
Series ảnh tổ đội lớp 11 B chụp ở trường mình nà!   Bí thư lớp B post! mọi người vào sem nha! Vote_lcap18%Series ảnh tổ đội lớp 11 B chụp ở trường mình nà!   Bí thư lớp B post! mọi người vào sem nha! Vote_rcap
 18% [ 107 ]
Được
Series ảnh tổ đội lớp 11 B chụp ở trường mình nà!   Bí thư lớp B post! mọi người vào sem nha! Vote_lcap15%Series ảnh tổ đội lớp 11 B chụp ở trường mình nà!   Bí thư lớp B post! mọi người vào sem nha! Vote_rcap
 15% [ 89 ]
Đẹp
Series ảnh tổ đội lớp 11 B chụp ở trường mình nà!   Bí thư lớp B post! mọi người vào sem nha! Vote_lcap12%Series ảnh tổ đội lớp 11 B chụp ở trường mình nà!   Bí thư lớp B post! mọi người vào sem nha! Vote_rcap
 12% [ 72 ]
Hơi cầu kỳ
Series ảnh tổ đội lớp 11 B chụp ở trường mình nà!   Bí thư lớp B post! mọi người vào sem nha! Vote_lcap8%Series ảnh tổ đội lớp 11 B chụp ở trường mình nà!   Bí thư lớp B post! mọi người vào sem nha! Vote_rcap
 8% [ 47 ]
Quá Đựơc
Series ảnh tổ đội lớp 11 B chụp ở trường mình nà!   Bí thư lớp B post! mọi người vào sem nha! Vote_lcap13%Series ảnh tổ đội lớp 11 B chụp ở trường mình nà!   Bí thư lớp B post! mọi người vào sem nha! Vote_rcap
 13% [ 78 ]
Tổng số bầu chọn : 611
Diễn Đàn
Thống Kê
Hiện có 1 người đang truy cập Diễn Đàn, gồm: 0 Thành viên, 0 Thành viên ẩn danh và 1 Khách viếng thăm

Không

Số người truy cập cùng lúc nhiều nhất là 34 người, vào ngày Thu Apr 13, 2023 3:13 pm

Series ảnh tổ đội lớp 11 B chụp ở trường mình nà! Bí thư lớp B post! mọi người vào sem nha!

Go down 
Admin
dothanhcong
6 posters
Tác giảThông điệp
dothanhcong
Đại uý
Đại uý
dothanhcong

Nam Tổng số bài gửi : 333
Sở thik : thik hiphop, poping, ca hát ,vẽ và đặc biệt thik lập trình ( mặc dù bh chưa bít t
Cá tính : thật thà,thoải mái, dễ chơi và rất thik những người nhiệt tình

Series ảnh tổ đội lớp 11 B chụp ở trường mình nà!   Bí thư lớp B post! mọi người vào sem nha! Empty
Bài gửiTiêu đề: Series ảnh tổ đội lớp 11 B chụp ở trường mình nà! Bí thư lớp B post! mọi người vào sem nha!   Series ảnh tổ đội lớp 11 B chụp ở trường mình nà!   Bí thư lớp B post! mọi người vào sem nha! EmptyWed May 28, 2008 11:34 pm

Đây là ảnh cô Hoà dạy hoá cùng tổ đội 11 B
[b]
Photobucket Rolling Eyes Wink

Bạn tùng hiphop lớp tớ nè! khủng không
Photobucket lol!

Đây là ảnh tớ và thằng Cường chụp lúc lên hoan lớp , rùi tớ tự ghép cảnh đoá! hi hi
ki niem hoc tro

Và đây là ảnh cô Phương dạy lí cùng bạn Thủi kute lớp tơ!
Photobucket
Thể và Đại lớp tớ nà! hai thăng naj` nghịch lém
Photobucket
Còn đây là ảnh đội bóng lớp B và dội cổ vũ lớp B trong trận chung kết bóng đá của khối
Photobucket
lol! :flower: :flower: :flower: :flower:

Đầu tiên cứ thế naj` đã ,rùi còn thời gian tớ sẽ post típ nghen! đợi 1 thời gian nứa tớ mua máy ảnh đã ,sẽ chụp từng thầy cô và khung cảnh trường mình vào đây cho mọi người sem nha! i hi hi hi cheers cheers cheers cheers cheers cheers
Admin
Tổng chỉ huy
Tổng chỉ huy
Admin

Nam Tổng số bài gửi : 531
Sở thik : My honey thik gi la tui thi cai do\' hi hi
Cá tính : chuyện cái này thì chỉ có tiếp xúc mới bít thui...hi kêt bạn đia nào

Series ảnh tổ đội lớp 11 B chụp ở trường mình nà!   Bí thư lớp B post! mọi người vào sem nha! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Series ảnh tổ đội lớp 11 B chụp ở trường mình nà! Bí thư lớp B post! mọi người vào sem nha!   Series ảnh tổ đội lớp 11 B chụp ở trường mình nà!   Bí thư lớp B post! mọi người vào sem nha! EmptyWed May 28, 2008 11:45 pm

ái chà đựoc đấy...ga lang và mạnh mẽ phết......đựoc thik nhât ảnh cuối
https://socson4rum.forumvi.com
puchi_pucha
Hạ sỹ
Hạ sỹ

Nữ Tổng số bài gửi : 24

Bài gửiTiêu đề: Re: Series ảnh tổ đội lớp 11 B chụp ở trường mình nà! Bí thư lớp B post! mọi người vào sem nha!   Series ảnh tổ đội lớp 11 B chụp ở trường mình nà!   Bí thư lớp B post! mọi người vào sem nha! EmptyThu May 29, 2008 9:39 am

eo ... nhj`n hjn`h laj nho*' lop mjn`h... hjcccc xa bon no vaj` ngay` ma` nho*' w2'''' em cha? mun len lop 12 hoc dau^ huhuhu.. faj xa chug no' bu`n lem'''''
puchi_pucha
Hạ sỹ
Hạ sỹ

Nữ Tổng số bài gửi : 24

Bài gửiTiêu đề: Re: Series ảnh tổ đội lớp 11 B chụp ở trường mình nà! Bí thư lớp B post! mọi người vào sem nha!   Series ảnh tổ đội lớp 11 B chụp ở trường mình nà!   Bí thư lớp B post! mọi người vào sem nha! EmptyThu May 29, 2008 9:41 am

o^ng tung` kog^ lop mjn` khoe co* ha? chep.chep....
em hem nhj`n dau^ nha bjp 1 mat; oj` , coa' j`i em hem chju track nhjem na
Admin
Tổng chỉ huy
Tổng chỉ huy
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Series ảnh tổ đội lớp 11 B chụp ở trường mình nà! Bí thư lớp B post! mọi người vào sem nha!   Series ảnh tổ đội lớp 11 B chụp ở trường mình nà!   Bí thư lớp B post! mọi người vào sem nha! EmptyThu May 29, 2008 10:24 am

kiểu này lầm vài kiểu nữa...nhớ trường
meogia_2002
thượng sỹ
thượng sỹ
meogia_2002

Nam Tổng số bài gửi : 101
Sở thik : cái gì cũng thích , thích hết mọi thứ , thứ gì cũng thích ^^!
Cá tính : vui vẻ , dễ hòa đồng

Bài gửiTiêu đề: Re: Series ảnh tổ đội lớp 11 B chụp ở trường mình nà! Bí thư lớp B post! mọi người vào sem nha!   Series ảnh tổ đội lớp 11 B chụp ở trường mình nà!   Bí thư lớp B post! mọi người vào sem nha! EmptyThu May 29, 2008 11:22 am

trong đó có 1 bạn Tên Lý a ?????????
lovetram_2809_forever
Thần tình yêu
Thần tình yêu
lovetram_2809_forever

Nam Tổng số bài gửi : 186
Sở thik : 12h đêm đc người ấy gọi dậy... ngắm sao
Cá tính : vui vẻ, hoà đồng, tâm lí,...

Bài gửiTiêu đề: Re: Series ảnh tổ đội lớp 11 B chụp ở trường mình nà! Bí thư lớp B post! mọi người vào sem nha!   Series ảnh tổ đội lớp 11 B chụp ở trường mình nà!   Bí thư lớp B post! mọi người vào sem nha! EmptyThu May 29, 2008 1:00 pm

ảnh đẹp quá ta
mà nghe bảo lớp này đoàn kết dữ lắm hẻ..??
tôt, phát huy nhá...!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
dothanhcong
Đại uý
Đại uý
dothanhcong

Sở thik : thik hiphop, poping, ca hát ,vẽ và đặc biệt thik lập trình ( mặc dù bh chưa bít t

Bài gửiTiêu đề: Re: Series ảnh tổ đội lớp 11 B chụp ở trường mình nà! Bí thư lớp B post! mọi người vào sem nha!   Series ảnh tổ đội lớp 11 B chụp ở trường mình nà!   Bí thư lớp B post! mọi người vào sem nha! EmptyThu May 29, 2008 2:26 pm

lớp em thì đoàn kết roài!!! à trả lời bạn Đức nha: lớp tớ có bạn LÝ, ( hay gọi: lý toét)
dothanhcong
Đại uý
Đại uý
dothanhcong

Bài gửiTiêu đề: Re: Series ảnh tổ đội lớp 11 B chụp ở trường mình nà! Bí thư lớp B post! mọi người vào sem nha!   Series ảnh tổ đội lớp 11 B chụp ở trường mình nà!   Bí thư lớp B post! mọi người vào sem nha! EmptyThu May 29, 2008 2:28 pm

này em Thuỷ! sao lênl ớp 12 lại xa chúng nó hở! em này linh tinh we! thấy lớp mình khi đó zui kok! bí thư nhớ lại lúc đó zui wa, đâm lại thấy bùn bùn nè Sad
meogia_2002
thượng sỹ
thượng sỹ
meogia_2002

Nam Tổng số bài gửi : 101
Sở thik : cái gì cũng thích , thích hết mọi thứ , thứ gì cũng thích ^^!
Cá tính : vui vẻ , dễ hòa đồng

Bài gửiTiêu đề: Re: Series ảnh tổ đội lớp 11 B chụp ở trường mình nà! Bí thư lớp B post! mọi người vào sem nha!   Series ảnh tổ đội lớp 11 B chụp ở trường mình nà!   Bí thư lớp B post! mọi người vào sem nha! EmptyThu May 29, 2008 5:36 pm

No
Admin
Tổng chỉ huy
Tổng chỉ huy
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Series ảnh tổ đội lớp 11 B chụp ở trường mình nà! Bí thư lớp B post! mọi người vào sem nha!   Series ảnh tổ đội lớp 11 B chụp ở trường mình nà!   Bí thư lớp B post! mọi người vào sem nha! EmptyThu May 29, 2008 10:03 pm

hỏi lý làm gi vậy ...chacs là ngwoif yêu cũ đây...thía lớp này rủ đá bóng chăng đá gi với lơpứ mình...tức ghe
kun.queen
thượng sỹ
thượng sỹ
kun.queen

Nữ Tổng số bài gửi : 119
Sở thik : thjck" a(n nhu*ng va^n~ coj`:((
Cá tính : Caj" nj` na` rj` za^y. ta, hem pit"

Bài gửiTiêu đề: Re: Series ảnh tổ đội lớp 11 B chụp ở trường mình nà! Bí thư lớp B post! mọi người vào sem nha!   Series ảnh tổ đội lớp 11 B chụp ở trường mình nà!   Bí thư lớp B post! mọi người vào sem nha! EmptyTue Jun 03, 2008 3:44 pm

The^" sao thang` em cua? chy. hem chup. cho 2 vc Daj.+ Giang 1 kjeu? nhj?
kem" ta(" wa" em a.
Series ảnh tổ đội lớp 11 B chụp ở trường mình nà!   Bí thư lớp B post! mọi người vào sem nha! 07-Emma-8
dothanhcong
Đại uý
Đại uý
dothanhcong

Bài gửiTiêu đề: Re: Series ảnh tổ đội lớp 11 B chụp ở trường mình nà! Bí thư lớp B post! mọi người vào sem nha!   Series ảnh tổ đội lớp 11 B chụp ở trường mình nà!   Bí thư lớp B post! mọi người vào sem nha! EmptyTue Jun 03, 2008 10:45 pm

cg định post roài! nhưng chưa lấy ảnh về, mấy hôm nữa cơ!! cứ đợi xem
kun.queen
thượng sỹ
thượng sỹ
kun.queen

Nữ Tổng số bài gửi : 119
Sở thik : thjck" a(n nhu*ng va^n~ coj`:((
Cá tính : Caj" nj` na` rj` za^y. ta, hem pit"

Bài gửiTiêu đề: Re: Series ảnh tổ đội lớp 11 B chụp ở trường mình nà! Bí thư lớp B post! mọi người vào sem nha!   Series ảnh tổ đội lớp 11 B chụp ở trường mình nà!   Bí thư lớp B post! mọi người vào sem nha! EmptyWed Jun 04, 2008 1:57 pm

u*hm` the^" koan` nghe dc chu*"
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Series ảnh tổ đội lớp 11 B chụp ở trường mình nà! Bí thư lớp B post! mọi người vào sem nha!   Series ảnh tổ đội lớp 11 B chụp ở trường mình nà!   Bí thư lớp B post! mọi người vào sem nha! Empty

Series ảnh tổ đội lớp 11 B chụp ở trường mình nà! Bí thư lớp B post! mọi người vào sem nha!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Kêu gọi anh em lớp 11D lên post bài
» e hèm ! đại diện cho lớp 11k hôm nay bird post bài đầu :D
» toro post tiep ne` ^^!!
» 11C vẫn post bài đầy đủ đấy thôi!!!đừng có ai bảo 11c toàn spam thui đấy nhé!!!
» Các thành viên 11 B đây! Những người bạn tốt của tui nà! Đây chỉ là 1 số ảnh, còn rất nhìu nứa, khi free mình sẽ post típ nghen!