thptsocson.com
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
thptsocson.com

Diễn đàn mới với nhiều tính năng mới

Trang ChínhPortalLatest imagesTìm kiếmĐăng ký
Latest topics
» KY THUAT MOI
Anh sẽ không buồn khi mất em (đọc bài này thấy giống mình quá ) EmptyTue Jul 26, 2011 1:01 pm by Khách viếng thăm

» Niem dam me PES2
Anh sẽ không buồn khi mất em (đọc bài này thấy giống mình quá ) EmptyMon Jul 25, 2011 10:36 pm by Khách viếng thăm

» chelsea
Anh sẽ không buồn khi mất em (đọc bài này thấy giống mình quá ) EmptyMon Jul 25, 2011 11:56 am by Khách viếng thăm

» các kĩ thuật bóng đá trong PS2
Anh sẽ không buồn khi mất em (đọc bài này thấy giống mình quá ) EmptyMon Jul 25, 2011 11:45 am by Khách viếng thăm

» ky thuat R2
Anh sẽ không buồn khi mất em (đọc bài này thấy giống mình quá ) EmptyMon Jul 25, 2011 11:37 am by Khách viếng thăm

» Vẫn nhớ về gà con
Anh sẽ không buồn khi mất em (đọc bài này thấy giống mình quá ) EmptyTue Jul 05, 2011 8:18 am by Khách viếng thăm

» con noi nho nao hon la phai xa truong xa lop
Anh sẽ không buồn khi mất em (đọc bài này thấy giống mình quá ) EmptySun Mar 27, 2011 2:20 pm by tuxa1990

» Nho co Xuan qua
Anh sẽ không buồn khi mất em (đọc bài này thấy giống mình quá ) EmptySun Mar 27, 2011 10:11 am by tuxa1990

» đây là ảnh tĩnh hay động nhỉ ? keke
Anh sẽ không buồn khi mất em (đọc bài này thấy giống mình quá ) EmptySat Feb 12, 2011 11:24 pm by Khách viếng thăm

Poll
các bạn thấy 4frum ntn???
không được
Anh sẽ không buồn khi mất em (đọc bài này thấy giống mình quá ) Vote_lcap36%Anh sẽ không buồn khi mất em (đọc bài này thấy giống mình quá ) Vote_rcap
 36% [ 218 ]
Tạm ổn
Anh sẽ không buồn khi mất em (đọc bài này thấy giống mình quá ) Vote_lcap18%Anh sẽ không buồn khi mất em (đọc bài này thấy giống mình quá ) Vote_rcap
 18% [ 107 ]
Được
Anh sẽ không buồn khi mất em (đọc bài này thấy giống mình quá ) Vote_lcap15%Anh sẽ không buồn khi mất em (đọc bài này thấy giống mình quá ) Vote_rcap
 15% [ 89 ]
Đẹp
Anh sẽ không buồn khi mất em (đọc bài này thấy giống mình quá ) Vote_lcap12%Anh sẽ không buồn khi mất em (đọc bài này thấy giống mình quá ) Vote_rcap
 12% [ 72 ]
Hơi cầu kỳ
Anh sẽ không buồn khi mất em (đọc bài này thấy giống mình quá ) Vote_lcap8%Anh sẽ không buồn khi mất em (đọc bài này thấy giống mình quá ) Vote_rcap
 8% [ 47 ]
Quá Đựơc
Anh sẽ không buồn khi mất em (đọc bài này thấy giống mình quá ) Vote_lcap13%Anh sẽ không buồn khi mất em (đọc bài này thấy giống mình quá ) Vote_rcap
 13% [ 78 ]
Tổng số bầu chọn : 611
Diễn Đàn
Thống Kê
Hiện có 2 người đang truy cập Diễn Đàn, gồm: 0 Thành viên, 0 Thành viên ẩn danh và 2 Khách viếng thăm

Không

Số người truy cập cùng lúc nhiều nhất là 34 người, vào ngày Thu Apr 13, 2023 3:13 pm

Anh sẽ không buồn khi mất em (đọc bài này thấy giống mình quá )

Go down 
jaMy
weeds_2811
lovetram_2809_forever
Admin
Thần Thất Tình
9 posters
Tác giảThông điệp
Thần Thất Tình
Thần Thất Tình
Thần Thất Tình
Thần Thất Tình

Nam Tổng số bài gửi : 180
Sở thik : Sinh viên/ Yêu ca hát , nghe nhạc , đi dưới mưa.
Cá tính : Thích gây cười , đôi khi hâm hâm . Nói chung mình là thằng ngu ( mọi người bảo

Anh sẽ không buồn khi mất em (đọc bài này thấy giống mình quá ) Empty
Bài gửiTiêu đề: Anh sẽ không buồn khi mất em (đọc bài này thấy giống mình quá )   Anh sẽ không buồn khi mất em (đọc bài này thấy giống mình quá ) EmptyThu May 29, 2008 12:12 am

(¯°•¨Có lẽ ....... sẽ wên.......¨•°¯) Câu này...... tôi đã nój bao nhju lần rồi nhỉ.. trong những bài blog nói về bạn... hj`...... ...... tÔi ....... cũng hok nhớ nữa...... nhưng đây là lần cuối cùng tÔi nói thế...... ..... bởj ...... tÔi đã wyết tâm .... sẽ wên bạn.... .............. ......... tÔi ước j` tÔi là ng` gặp bẠn ...... trước ...... thj` ... ........ có lẽ ....... ........ tÔi sẽ có được tjnh` yêu kủa bạn ......... tÔi...... sẽ có hạnh phúc .. ......khj được yêu bẠn và được bẠn yêu .............. tÔi kảm thấy..... số phận của tÔi sao khắc nghjệt quá...... để tÔi gặp bẠn....yêu bẠn....... và ròy để tÔi....... ....thất vọng ....... Khj yêu tÔi......... tÔi kảm thấy...... mjnh` trưởng thành lên từng ngày.......... tÔi suy nghĩ nhìu hơn..... ích kỉ nhìu hơn....... khóc và buồn nhìu hơn....... nhìu lần......ngùj nghĩ về bẠn..... mà......chẳng hỉu vj` sao....... chợt thấy vị mặn ở mjệng....... hình như nước mắt... chảy rùj.......... cố hok nghĩ đến bạn... ...nhưng....... kí ức về bạn nhìu wá....... tÔi nghĩ......ròy.... lạj khóc....... tÔi... thực sự hok bít .... fảj làm sao... để ... wên bạn...... .............Sự thật .... đã fơj bày ra trc' mắt tÔi .......rằng...... ....bẠn.... hok.........yêu tÔi ....vậy mà sao ..... tÔi ... vẫn hok thể tjn ............ tÔi đã hy vọng... đã chờ đợj...... ban.wá nhìu .......và.... kũng thất vọng wá nhìu.. ...... tÔi...... .......có trách aj đâu ............nếu có trách thj` kũng tự trách mình ........mình tự yêu mà..... ....có aj ép mình đâu .........tự yêu roàj tự đau khổ ......đáng đờj mà..... (¯°•¨Có lẽ ....... sẽ wên.......¨•°¯) Đó kũng là câu nój.........mà hàng ngàn lần rùj....... tÔi tự nói vớj chính mình..... ..... nhưng...... có wên được hok...? khj hình bóng bạn.. ........cứ luôn ám ảnh tÔi...... tÔi mún mạnh mẽ hơn...... thoát ra khỏj những đau đớn... đang nhấn chìm tÔi.......... từng ngày...... từng ngày.... nhưng.... tÔi hok đủ sức mạnh.... bởj tình yêu trong tÔi wá lớn... chjếm trọn tâm hồn tÔi, trái tym tÔi....... tÔi fảj làm sao... làm sao để wên bạn
tÔi đã cố..... cố wên bạn lâu ròy bạn biết hok ???? ....Ừh... .......Chắc bẠn hok bít đâu....... ...bạn sẽ chẳng bao jờ bít......... ............có 1 thằng kId ngốc nghếch này.......... đã yêu bạn nhìu đến thế nào ....và.... bây jờ lạj cố để hok yêu bạn ... 1 lần cuốj cố wên bạn..... wyết tâm 1 lần cuốj.... nước mắt sẽ hok còn rơj nữa... bình thản.... để cuộc sống trôj wa...yên bình........ 1 lần cuốj nhớ đến bạn...... ngườj mà mình...chưa - bao - jờ - wên ..... ..... .............. Nhiều khj.... tÔi đã dốj lòng ....rằng tÔi.... chẳng đau chẳng buồn ...... Người ta.... đâu hay đâu biết rằng ..............lòng tÔi..... đã .......chết lặng từ lâu.... .... Nhiều khj.... tÔi cố gắng cườj......để .... bạn thấy yên trong lòng ............. Thật ra.... thì... tÔi đang khóc thầm ............đằng sau..... những nụ cườj kja ......... ......Đường rộng và dàj bạn cứ bước đj ...........tÔi đứng lạj để nhìn bạn way gót..... ..........Đừng hỏj tạj sao con tym tÔi hok bjết đau ..........vì tÔi đã wá đau...... mất kảm gjác đau rồi bạn..... Đường rộng 1 mình bạn bước tiếp đj tÔi hok cần......... tộj nghjệp đâu bạn hỡj....... Xjn bạn đừng chạm vào cuộc đờj rjêng kủa tÔi... .............để tÔi ....wên được bạn ...........

Thần Tình Yêu.
http://www.yobanbe.zing.vn
Admin
Tổng chỉ huy
Tổng chỉ huy
Admin

Nam Tổng số bài gửi : 531
Sở thik : My honey thik gi la tui thi cai do\' hi hi
Cá tính : chuyện cái này thì chỉ có tiếp xúc mới bít thui...hi kêt bạn đia nào

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh sẽ không buồn khi mất em (đọc bài này thấy giống mình quá )   Anh sẽ không buồn khi mất em (đọc bài này thấy giống mình quá ) EmptyThu May 29, 2008 12:21 am

thần ơi thần tâm trạng như vậy thì có giúp được ngươpì khác không...hum nay thần có ghen không thần
https://socson4rum.forumvi.com
Thần Thất Tình
Thần Thất Tình
Thần Thất Tình
Thần Thất Tình

Nam Tổng số bài gửi : 180
Sở thik : Sinh viên/ Yêu ca hát , nghe nhạc , đi dưới mưa.
Cá tính : Thích gây cười , đôi khi hâm hâm . Nói chung mình là thằng ngu ( mọi người bảo

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh sẽ không buồn khi mất em (đọc bài này thấy giống mình quá )   Anh sẽ không buồn khi mất em (đọc bài này thấy giống mình quá ) EmptyThu May 29, 2008 12:26 am

Uhm! Chưa bao h thần gặp một người giống thần đến vậy . Hiz !
http://www.yobanbe.zing.vn
Admin
Tổng chỉ huy
Tổng chỉ huy
Admin

Nam Tổng số bài gửi : 531
Sở thik : My honey thik gi la tui thi cai do\' hi hi
Cá tính : chuyện cái này thì chỉ có tiếp xúc mới bít thui...hi kêt bạn đia nào

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh sẽ không buồn khi mất em (đọc bài này thấy giống mình quá )   Anh sẽ không buồn khi mất em (đọc bài này thấy giống mình quá ) EmptyThu May 29, 2008 12:36 am

thần ơi cố lên...thần mà cchết thì con biết bám vào ai
https://socson4rum.forumvi.com
lovetram_2809_forever
Thần tình yêu
Thần tình yêu
lovetram_2809_forever

Nam Tổng số bài gửi : 186
Sở thik : 12h đêm đc người ấy gọi dậy... ngắm sao
Cá tính : vui vẻ, hoà đồng, tâm lí,...

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh sẽ không buồn khi mất em (đọc bài này thấy giống mình quá )   Anh sẽ không buồn khi mất em (đọc bài này thấy giống mình quá ) EmptyThu May 29, 2008 1:46 am

khó đọc quá, nhưng vì chú anh cũng cố đọc cho hết
anh hỉu chú nghĩ gì (chuyêngia mà), nhưng dù sao thì cũng phải gắng lên
anh bit chú sống tình cảm nhưng cũng nghị lực lắm
và đừng vì bất cứ ai, vì bất cứ cái gì mà đánh mất bản thân
cố lên, anh ủng hộ
always besize you...!!
weeds_2811
thượng sỹ
thượng sỹ
weeds_2811

Nữ Tổng số bài gửi : 99
Sở thik : nghe nhạc,đọc truyện,shoping......thích những người nhiệt tình trong công việc,nh
Cá tính : vui vẻ,hay cười,hoà đồng,....................

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh sẽ không buồn khi mất em (đọc bài này thấy giống mình quá )   Anh sẽ không buồn khi mất em (đọc bài này thấy giống mình quá ) EmptyThu May 29, 2008 9:27 am

THẦN AH!THẦN NGHE CÂU NÈ CHƯA:
"TA BIẾT RẰNG CỐ QUÊN LÀ SẼ NHỚ
NÊN DẶN LÒNG CỐ NHỚ ĐỂ MÀ QUÊN"
MUỐN QUÊN THÌ KHÓ LẮM AH!!!THẦN CỨ ĐỂ TỰ NHIÊN ĐI
(EM CÒN BÉ DẠI NÓI CÓ GÌ K ĐÚNG MONG THẦN VÀ CÁC ANH CHỊ VÀ CÁC BẠN BỎ QUÁ NHA!)
Very Happy Very Happy Very Happy
jaMy
Trung Sỹ
Trung Sỹ
jaMy

Nữ Tổng số bài gửi : 41

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh sẽ không buồn khi mất em (đọc bài này thấy giống mình quá )   Anh sẽ không buồn khi mất em (đọc bài này thấy giống mình quá ) EmptySun Jun 29, 2008 2:04 pm

thAn vYt' hAy che^'!!!!!!thix mo^i~ cAu(¯°•¨Có lẽ ....... sẽ wên.......¨•°¯)
vu_saker_g
thượng sỹ
thượng sỹ
vu_saker_g

Nam Tổng số bài gửi : 108
Sở thik : Thich Thi` nhiu` iu chi co 1
Cá tính : đủ loại cá tính

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh sẽ không buồn khi mất em (đọc bài này thấy giống mình quá )   Anh sẽ không buồn khi mất em (đọc bài này thấy giống mình quá ) EmptyMon Jun 30, 2008 9:53 pm

thế gian này thiếu gì gái đẹp !!!
em tưởng rằng em đẹp lắm sao
nhocmuko_teeny
Quần chúng
Quần chúng
nhocmuko_teeny

Nữ Tổng số bài gửi : 11
Sở thik : bóng đá, bóng chuyền, Hermione
Cá tính : nhiệt tình

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh sẽ không buồn khi mất em (đọc bài này thấy giống mình quá )   Anh sẽ không buồn khi mất em (đọc bài này thấy giống mình quá ) EmptyThu Jul 10, 2008 5:50 pm

co^' que^n sao va^~n ye^u la` nhu+ va^.y sao?!
anhdao2109
Trung Sỹ
Trung Sỹ
anhdao2109

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh sẽ không buồn khi mất em (đọc bài này thấy giống mình quá )   Anh sẽ không buồn khi mất em (đọc bài này thấy giống mình quá ) EmptySat Jul 19, 2008 8:27 pm

I want it that way! I try and try to foger her! maybe i will forget T__T
vu_saker_g
thượng sỹ
thượng sỹ
vu_saker_g

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh sẽ không buồn khi mất em (đọc bài này thấy giống mình quá )   Anh sẽ không buồn khi mất em (đọc bài này thấy giống mình quá ) EmptySun Jul 20, 2008 1:36 pm

tinh` la` vay sao???
o-0o_[L]ê_[P]háp_o0-o
thượng sỹ
thượng sỹ
o-0o_[L]ê_[P]háp_o0-o

Nam Tổng số bài gửi : 117
Sở thik : $$, Nuôi gà trọi, Ngủ, Ăn, Và chơi điện tử
Cá tính : Luôn Vui Vẻ-Thích Chia Sẻ- Thích Được Nói.......

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh sẽ không buồn khi mất em (đọc bài này thấy giống mình quá )   Anh sẽ không buồn khi mất em (đọc bài này thấy giống mình quá ) EmptyMon Jul 21, 2008 7:43 am

Ôi dào .Razz
Vợ Con Là Cái Nợ Nần,
Thà Rằng Ở Vậy Nuôi Thân Béo Mầm.
Razz
http://movie.zing.vn/Movie/Index.aspx
vu_saker_g
thượng sỹ
thượng sỹ
vu_saker_g

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh sẽ không buồn khi mất em (đọc bài này thấy giống mình quá )   Anh sẽ không buồn khi mất em (đọc bài này thấy giống mình quá ) EmptyMon Jul 21, 2008 4:32 pm

beo thi` cao huyet ap chu dc gi`?
anhdao2109
Trung Sỹ
Trung Sỹ
anhdao2109

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh sẽ không buồn khi mất em (đọc bài này thấy giống mình quá )   Anh sẽ không buồn khi mất em (đọc bài này thấy giống mình quá ) EmptyTue Jul 22, 2008 9:00 am

yes! you right ! ta do' mi ko lay' vo. do'
vu_saker_g
thượng sỹ
thượng sỹ
vu_saker_g

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh sẽ không buồn khi mất em (đọc bài này thấy giống mình quá )   Anh sẽ không buồn khi mất em (đọc bài này thấy giống mình quá ) EmptyThu Jul 24, 2008 5:22 pm

kinh nhi? may thang manh mom la` khong lay vo thi` hay lap gia dinh` truoc nam 20 tuoi lem!! khong biet ban linh cua Phap ra sao
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh sẽ không buồn khi mất em (đọc bài này thấy giống mình quá )   Anh sẽ không buồn khi mất em (đọc bài này thấy giống mình quá ) Empty

Anh sẽ không buồn khi mất em (đọc bài này thấy giống mình quá )
Trang 1 trong tổng số 1 trang