thptsocson.com
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
thptsocson.com

Diễn đàn mới với nhiều tính năng mới

Trang ChínhPortalLatest imagesTìm kiếmĐăng ký
Latest topics
» KY THUAT MOI
hồi ký một tình yêu EmptyTue Jul 26, 2011 1:01 pm by Khách viếng thăm

» Niem dam me PES2
hồi ký một tình yêu EmptyMon Jul 25, 2011 10:36 pm by Khách viếng thăm

» chelsea
hồi ký một tình yêu EmptyMon Jul 25, 2011 11:56 am by Khách viếng thăm

» các kĩ thuật bóng đá trong PS2
hồi ký một tình yêu EmptyMon Jul 25, 2011 11:45 am by Khách viếng thăm

» ky thuat R2
hồi ký một tình yêu EmptyMon Jul 25, 2011 11:37 am by Khách viếng thăm

» Vẫn nhớ về gà con
hồi ký một tình yêu EmptyTue Jul 05, 2011 8:18 am by Khách viếng thăm

» con noi nho nao hon la phai xa truong xa lop
hồi ký một tình yêu EmptySun Mar 27, 2011 2:20 pm by tuxa1990

» Nho co Xuan qua
hồi ký một tình yêu EmptySun Mar 27, 2011 10:11 am by tuxa1990

» đây là ảnh tĩnh hay động nhỉ ? keke
hồi ký một tình yêu EmptySat Feb 12, 2011 11:24 pm by Khách viếng thăm

Poll
các bạn thấy 4frum ntn???
không được
hồi ký một tình yêu Vote_lcap36%hồi ký một tình yêu Vote_rcap
 36% [ 218 ]
Tạm ổn
hồi ký một tình yêu Vote_lcap18%hồi ký một tình yêu Vote_rcap
 18% [ 107 ]
Được
hồi ký một tình yêu Vote_lcap15%hồi ký một tình yêu Vote_rcap
 15% [ 89 ]
Đẹp
hồi ký một tình yêu Vote_lcap12%hồi ký một tình yêu Vote_rcap
 12% [ 72 ]
Hơi cầu kỳ
hồi ký một tình yêu Vote_lcap8%hồi ký một tình yêu Vote_rcap
 8% [ 47 ]
Quá Đựơc
hồi ký một tình yêu Vote_lcap13%hồi ký một tình yêu Vote_rcap
 13% [ 78 ]
Tổng số bầu chọn : 611
Diễn Đàn
Thống Kê
Hiện có 2 người đang truy cập Diễn Đàn, gồm: 0 Thành viên, 0 Thành viên ẩn danh và 2 Khách viếng thăm

Không

Số người truy cập cùng lúc nhiều nhất là 34 người, vào ngày Thu Apr 13, 2023 3:13 pm

hồi ký một tình yêu

Go down 
phanthanhtram91
weeds_2811
tieubao
trangbo
duyenkute
dothanhcong
o0congtubuono0o
Admin
lovetram_2809_forever
Thần Thất Tình
pemummim_iu_sunny_lem
15 posters
Chuyển đến trang : 1, 2  Next
Tác giảThông điệp
pemummim_iu_sunny_lem
Công chúa
Công chúa
pemummim_iu_sunny_lem

Nữ Tổng số bài gửi : 101
Sở thik : thix những điều kỳ diệu mà tình yêu mang lại

hồi ký một tình yêu Empty
Bài gửiTiêu đề: hồi ký một tình yêu   hồi ký một tình yêu EmptyWed Jun 04, 2008 10:07 pm

anh của em,anh có vui không khi đến giờ phút này em chỉ là người yêu của mình anh mà thôi.Mọi người nói rằng em đã sai khi bỏ người ấy.CÓ người thậm chí còn nói rằng em là kẻ ko ra gì khi bắt cá 2 tay.Nhưng có đúng như vậy không anh?chắc ko phải không anh vì thực sự rất lâu rồi em ko còn yêu người đó.Trước cả lúc em quen anh...
20/12
một ngày kì lạ,em nhận được tin nhắn của anh.một người bạn mà em quen từ lớp 9 và gặp một lần duy nhất trong 1 ngày lễ nho nhỏ của thành đoàn.Tất nhiên sau đó chúng ta cũg từng liên lạc nhưng rồi nhà anh chuyển nơi ở mới,anh nói rằng anh làm mất số của em,anh còn nhớ ko có lần anh đã nói với em rằng suốt hơn 2 năm qua anh luôn tìm số đt nhà em mặc dù chỉ nhớ được 3 số đầu.nghĩ xem có ai ngốc hơn anh ko nào? Smile .quay lại chuyện của ngày 20,khi nhận được tn offline của anh em chỉ thấy vui vì có một người bạn còn nhớ tới mình,chứ ko bao h nghĩ sẽ có lúc em yêu anh nhiều như thế này.nhưng dù sao đây cũgn là một ngày trọng đại.ngày chúng ta quen nhau.EM YÊU ANH.

Những ngày tiếp sau thật dài thật đẹp,em có một người bạn tốt tợ ngỡ ngàng đó là anh.Điều j` làm em buồn em vui em đều chia sẻ với anh mà KO PHẢI LÀ NGƯỜI ẤY.cuộc sống trở nên đáng yêu hơn trong mắt em.nhưng có một điều em luôn giấu anh.đó là việc em đã có người yêu.lúc đó em chỉ nghĩ đơn gjản rằng điều đó là ko cần thiết khi bạn thân của em là một boy.và em ko còn yêu người đó.từ rất lâu rồi nên...em ko muốn tên e đặt cạnh tên người ấy.nhưng...ngày ngày có anh bên cạnh.ngày ngày có anh chia sẻ,em chợ nhận ra rằng thiếu anh thật kinh khủng.và em hốt hoảng nhận ra rằng em đã yêu anh,người mà em chưa từng gặp mặt tới lần thứ hai.Lo sợ vì nghĩ rằng mình đang phản bội một người.đau đớn vì ngày ngày anh vẫn kể cho em về một tình yêu khác,một người khác mà em nghĩ lúc đó là quan trọng nhất trong lòng anh.Rùi em đồng ý để anh đồng ý yêu một người khác mà trong lòng em cảm thấy dường như em đang mất đi tất cả.LIỆU RẰNG EM CÓ MẤT ANH?

Lại những ngày nữa trôi qua,em cảm nhận dường như anh đang rất hạnh phúc trong tình yêu mới,anh kể cho em về những món quà những bài thơ những điều em từng ước mong mà không thể có.Em thật sự thấy ghen.Em khóc rất nhiều vì buồn vì nớ anh vì anh ko thể là của em được...

21/3
em nói rằng em ko thể tiếp tục là bạn anh
em biết có một người thức trắng
có một người đau đớn ko kém j` em
có một người đang khóc cùng em
nhưng em ko nghĩ rằng "anh cũng yêu em"
tất cả mọi người nói với em điều đó em đều ko tin...
chỉ 1 thân của anh biết lý do em rời xa anh...

23/3
ngày 22 buồn quá em ko thể viết.nhưng ngày 23 là ngày đánh dấu tình yêu của chúng ta được hình thành.ngày hôm nay em nói rằng em yêu anh(sau việc rất nhìu người khuyên nhủ)và anh nói rằng ..........ANH CŨNG YÊU EM.cảm giác lúc đó ra sao ý nhỉ.em khóc ngay trên bàn phím vì quá hạnh phúc.em cũng yêu anh,rất rất yêu anh.Nhưng...còng NGƯỜI ẤY?anh đồng ý để em làm tròn trách nhiệm với người ấy.em thực sự cảm ơn anh.người cao thượng nhất trên đời.chưa hôm nào em nt nhìu như hôm đó.nhưng em lo cho anh và tình yêu mới hơn 1 tháng của anh.rồi bạn ấy sẽ ra sao.em trở thành kẻ nhẫn tâm mất rồi.em đã cướp đi ty của bạn ấy.thật sự cho đến lúc này em vẫn thấy ăn năn
(ui muộn rùi mẹ bắt tắt máy mai típ tục)
có những sự gặp gỡ tình cờ thay đổi cuộc đời của chúng ta...
Thần Thất Tình
Thần Thất Tình
Thần Thất Tình
Thần Thất Tình

Nam Tổng số bài gửi : 180
Sở thik : Sinh viên/ Yêu ca hát , nghe nhạc , đi dưới mưa.
Cá tính : Thích gây cười , đôi khi hâm hâm . Nói chung mình là thằng ngu ( mọi người bảo

Bài gửiTiêu đề: Re: hồi ký một tình yêu   hồi ký một tình yêu EmptyWed Jun 04, 2008 10:17 pm

Bây h Hòa hạnh phúc rùi nha. Cố gắng giữ gìn TY của mình nha.. Luôn có bọn tớ bên cạnh ủng hộ hai người mà . Cố lên nha !
http://www.yobanbe.zing.vn
lovetram_2809_forever
Thần tình yêu
Thần tình yêu
lovetram_2809_forever

Nam Tổng số bài gửi : 186
Sở thik : 12h đêm đc người ấy gọi dậy... ngắm sao
Cá tính : vui vẻ, hoà đồng, tâm lí,...

Bài gửiTiêu đề: Re: hồi ký một tình yêu   hồi ký một tình yêu EmptyThu Jun 05, 2008 12:00 am

tiếc rằng Cường ko phải là người đầu tiên đọc được những dòng "hồi kí" này.
Nếu tôi là Cường, tôi sẽ khóc, cũng ngay trên bàn phím này thui
Khóc không phải chỉ riêng con gái, khóc không phải mình yếu đuối mà khóc để biết trái tim mình đang "loạn nhịp" đến mức nào..
Nhìn ông bà hạnh phúc tôi cũng vui lây ...
Cố lên nhá..!
Nếu cần tôi sẽ giơ thật cao 2 cánh tay để ủng hộ ông bà... lol! lol!
Admin
Tổng chỉ huy
Tổng chỉ huy
Admin

Nam Tổng số bài gửi : 531
Sở thik : My honey thik gi la tui thi cai do\' hi hi
Cá tính : chuyện cái này thì chỉ có tiếp xúc mới bít thui...hi kêt bạn đia nào

Bài gửiTiêu đề: Re: hồi ký một tình yêu   hồi ký một tình yêu EmptyThu Jun 05, 2008 12:22 am

Cảm ơn em, người mang lại ánh sáng cho anh...anh sẽ không viết tiếp mà cùng em chia sẻ nhưng khoảng thời gian mình cùng nhau chịu đựng những khó khăn
Em có biết

2 năm trước ngày 20 tháng 12 năm 2007...khi anh bắt đầu bước vào mái trường cấp 3...anh đã rất muốn nói cho em biết...anh đã tìm lại số diên thoại của em ở mọi nơi...nhưng không thấy...vào một lúc nào đó chình bản thân mình lại quên mất những con số diệu kỳ như vậy...anh đã quyết định tìm kiếm số điện thoại của em chỉ với 3 con số 861.... anh đã ngồi trên bàn điện thoại gần 12 tiếng đông hồ chỉ để thử 4 con số còn lại...anh còn nhớ số cuối cùng của anh có thể kiên nhẫn mò tới là 86182_ _ Sadgiây phút đó anh đã hiểu mình đã không tìm lại một người bạn mà anh có cảm tình ngay từ lần gặp đầu tiên ấy...anh lặng lẽ bỏ điện thoại và buồn mất một ngày( trẻ con mà) Very Happy

trong khoảng thời gian tính từ cấp 3 người anh yêu là H...em đã biết rồi anh yêu 6 năm....rất yêu như không bao giờ anh có htể quên được hình ảnh ấy..nhưng người ấy thì khác....ngày nào cũng tiếp diễn như vậy đến trường chỉ để thấy người ấy nhưng lại cùng bên người khác anh cảm thấy mình thật ngốc...nhưng vẫn rất yêu...rất yêu...

và cái ngày diệu kỳ ấy cũng đến...ngày 20 tháng 12 năm 2007...sau một tháng vô cùng tồi tệ trước đó của anh( chỉ có người ban cùng lớp anh mới có thể biết anh sông như 1 địa ngục)....ngày hôm đó, anh với tâm trạng buồn bã ngồi bật máy tính ol...anh nhìn thấy tin offline của anh không giông như mọi ngày mà thay vao đó là em với nic: emxinhtrongmatai8890...trong tim anh chợt loé lên một điều gì đó rất lạ nhưng đó chưa phải là tìnhyêu...cuối cùng "12 tiếng" của anh đã được đền đáp sau 2 năm anh chờ đợi...em có biết lúc đó anh vui tới mức nào không?

những ngày tiếp theo là những ngày anh trở lại với thế giới thực tại...trở lại với con người thật sự của anhngười đưa anh thoát khỏi bóng tối đó là em...điều gì của anh anh cung đều chia sẻ cho em và em cũng như thế...anh không giấu một mình như anh ngỳa trước...anh không nghĩ rồi sau này anh yêu em như thế...và càng không nghĩ em lại yêu anh nhiêu như vậy...!

thời gian cứ trôi đi như vậy cho tới khi em giận anh 3 ngày đó...anh không biết mình nghĩ gì...tự nhiên anh thấy thiếu đi một điều gì đó...anh không dám chắc đó là tình yêu nhưng anh cũng không phủ nhận một tình cảm mới đã lớn dần trong anh....trong 3 ngày đó anh đã làm gì...anh ngồi suy nghĩ đấm dá vào tường và tự nói: "mình không yêu hoà...mình không yêu hoà đâu...người yêu của mình là không phải là bạn ấy" - anh đã tự hỏi mình như vậy 2 đêm, nhớ em đến vô cùng và anh chợt nhận ra ANH ĐÃ YÊU EM MẤT RỒI...

Nhưng anh vẫn im lặng và bắt đầu tìm hiểu về em...anh biêt được rằng em đã có người yêu và vẫn còn hạnh phúc bên người đó qua người bạn của em(MAUNGOC02)...anh đã rất buồn và anh đã nghĩ phải quên em...vì anh không muốn mất em dù đó là tình bạn...nhưng hình ảnh của em cứ che dần đi hình ảnh của H...người anh yêu cho dù anh chưa từng gặp lại em lần thứ 2...anh chợt nhận ra người anh nghĩ tới trước khi đi ngủ và thức dậy khong phải là H như trước mà đó là EM ....

Anh đã hỏi em một câu hỏi ngu ngốc nhất (mà chẳng thăng con trai nào hỏi nhưn vây với người minh yêu):" anh có nên quên người ấy để đến với người khác không" em đã hỏi người kia là ai, trong giay phút đó trên dòng tin nhắn của anh đã viết tên em: "Hoà"...nhưng anh không dám gởi và đã xoá tên em, viết tên người anh chợt nghĩ đến...anh muốn em trả lời "không"...nhưng em lại ủng hộ...anh rất đau lòngđành để người anh yêu - là hoà rời xa...

rồi sau đó 20-21-22 tháng 3 là nhưng ngỳa đau khổ nhất trong cuộc đời anh cho tới hiên tại ...em đã quyết định rời xa anh..anh biết mà không cần em phải nói..anh cảm nhân được em đang trốn tránh một điều gì đó...mà điều đó là anh... anh đã khóc....khóc suốt nhiều đêm một mìh ...và anh cũng biết ở đâu đó em cũng như anh...khóc rất nhiều... và anhkhóc vì anh sắp mất đi một người mình yêu, một người bây giờ đã thật sự quan trọng với anh (không phải là T - người đã đối sử và rất tốt với anh) nhưng anh không nghĩ em cũng yêu anh như thế...

23 tháng 3 anh đã quyêt định sẽ nói với em tình cảm của mình dù nếu hôm nay anh mất em..thì anh cũng sẽ ngậm ngùi chấp nhận và sẽ chia tay T người mà anh đã đã có lỗi sau này...anh quyết định...anh sẽ có tinh yêu của em hoặc sẽ quay trở lại một mình như trứoc và nhớ em mà thôi...

Nhưng câu trả lời của em đã thật sự làm thay đổi cuộc đời anh:
....
°¨*¤(¯`·.my love.·´¯)¤*¨° : Hoà yêu Cường
°¨*¤(¯`·.Duc Cuong.·´¯)¤*¨°:Cường cũng yêu Hoà nhiều lắm, Cường yêu hoà

2 câu nói này đã đưa anh và em đến bên nhau...anh nguyện từ đó sẽ bào vệ em và sẽ không bao giờ để mất em một lần nũă như cách đó 2 năm....anh đã khóc ngay trên bàn phím và trong tay nhận tin nhắn của em mà nước mắt nghẹn ngào hạnh phúc....anh không nghĩ EM yêu anh như vậy...

Được sửa bởi Admin ngày Thu Jun 05, 2008 5:57 pm; sửa lần 3.
https://socson4rum.forumvi.com
lovetram_2809_forever
Thần tình yêu
Thần tình yêu
lovetram_2809_forever

Nam Tổng số bài gửi : 186
Sở thik : 12h đêm đc người ấy gọi dậy... ngắm sao
Cá tính : vui vẻ, hoà đồng, tâm lí,...

Bài gửiTiêu đề: Re: hồi ký một tình yêu   hồi ký một tình yêu EmptyThu Jun 05, 2008 12:37 am

một câu chuyện cổ tích thật sự đã được viết nên ngay trong 4rum này
hiện tại những cảm xúc trong lòng tôi ko bit diễn tả như thế nào cả, bâng khuâng và sung sướng như chính mình là người trong cuộc vậy..
chỉ biết chúc ông bà hạnh phúc, mãi mãi bên nhau
sorry vì tôi đã trả lời ông trước Hoà
hai vợ chồng nhất trí tha lỗi cho tôi nhá
Admin
Tổng chỉ huy
Tổng chỉ huy
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: hồi ký một tình yêu   hồi ký một tình yêu EmptyThu Jun 05, 2008 12:47 am

Hoà ơi! anh không biết nói gì để có thể diễn tả cảm xúc của anh lúc này...anh chỉ biết mình dang rất yêu em...yêu như ngày mai anh sẽ không được thấy em...anh yêu em nhiều lắm
pemummim_iu_sunny_lem
Công chúa
Công chúa
pemummim_iu_sunny_lem

Bài gửiTiêu đề: Re: hồi ký một tình yêu   hồi ký một tình yêu EmptyThu Jun 05, 2008 9:13 am

đầu tiên cảm ơn tất cả mọi người đã ủng hộ chúng tớ.hi` ban đầu tớ vít chỉ vì mún viết ra cho đỡ trống trải thui và tính mốc tg từ ngày hum kia tớ không còn đến 2 người bên cạnh nữa,nhưng mà ko ngờ mọi người lại hiểu tớ đến thế.cảm ơn các bạn,những người bạn tốt của cường.cường thật may mắn vì có những người bạn như các bạn.thanks!!!!!!!!!!!!11

còn với anh thì chờ em viết típ nhé vì em sẽ không nói cảm ơn anh vì đã comment đâu mà em sẽ cảm ơn anh vì anh đã yêu em.chờ em viết tiếp phần 2,à quên chúng ta cùng viết tiếp phần 2 nhé.hi`hi`
o0congtubuono0o
Thiếu Tướng
Thiếu Tướng
o0congtubuono0o

Nam Tổng số bài gửi : 144
Sở thik : Đang học lớp 12.5
Cá tính : Thích ngồi một mình nghĩ vẩn vơ, thích đj bộ dướj mưa, đj chơj vớj pạn pè..

Bài gửiTiêu đề: Re: hồi ký một tình yêu   hồi ký một tình yêu EmptyThu Jun 05, 2008 9:29 am

Chuyen tinh` cua ong ba` nay cu nhu tieu thuyet y'! Phaj nghe chjnh admin ke cac vj moi thay no dep den muc nao`. Khong tjn ah`? Bao admin ke cho ma nghe!
http://360.yahoo.com/anh_khoc_vi_em_tg
dothanhcong
Đại uý
Đại uý
dothanhcong

Nam Tổng số bài gửi : 333
Sở thik : thik hiphop, poping, ca hát ,vẽ và đặc biệt thik lập trình ( mặc dù bh chưa bít t
Cá tính : thật thà,thoải mái, dễ chơi và rất thik những người nhiệt tình

Bài gửiTiêu đề: Re: hồi ký một tình yêu   hồi ký một tình yêu EmptyThu Jun 05, 2008 10:00 am

ui !! đúng là 1 chuyện tình thật đẹp làm sao!! i sì như trong phim í! xúc đọng quá ! chúc 2 anh chị xẽ mãi hạnh phúc và yêu nhau mãi mãi nha!!! Razz những tình yêu như thía này đẹp lém , hãy cố giữ lấy, đừng đẻ rời xa!!! đấy là tất cả nh rỳ mà em hay bất kì 1 ai # đọc bài của 2 anh chị có thể mún nói........!!!! happy happy cheers
duyenkute
Hạ sỹ
Hạ sỹ
duyenkute

Nữ Tổng số bài gửi : 27
Sở thik : đi chơi + ăn kem
Cá tính : là 1 người rất hay cười

Bài gửiTiêu đề: Re: hồi ký một tình yêu   hồi ký một tình yêu EmptyThu Jun 05, 2008 6:44 pm

em rất ngưỡng mộ 2 người và rất mong có 1 người cũng ju em như thía. Chúc 2 người luôn hạnh phúc nha!
trangbo
thượng sỹ
thượng sỹ
trangbo

Nữ Tổng số bài gửi : 67

Bài gửiTiêu đề: Re: hồi ký một tình yêu   hồi ký một tình yêu EmptySun Jun 08, 2008 7:04 am

Chuyen tinh` cua? A , chi. nay` cu*' nhu* chuye^n co^? tich' a^y' nhi? ..Li li` ha^p' da^n~ lang~ man. wa'..
Chuc' A & C mai~ mai~ hanh. phuc' be^n nhau de^n' da^u` bac. ra)ng long...
A` A oi cho E hoi? C Hoa` o? dau day' A , k0 phai? hoc. truong` minh` dung' k0 a.?
tieubao
Quần chúng
Quần chúng
tieubao

Nữ Tổng số bài gửi : 9

Bài gửiTiêu đề: Re: hồi ký một tình yêu   hồi ký một tình yêu EmptySun Jun 08, 2008 9:54 am

admin oi cam dong the......chúc 2 anh chị hạnh phúc
pemummim_iu_sunny_lem
Công chúa
Công chúa
pemummim_iu_sunny_lem

Bài gửiTiêu đề: Re: hồi ký một tình yêu   hồi ký một tình yêu EmptyMon Jun 09, 2008 9:20 am

mình ở xa cường hơn mọi người nghĩ đấy,cũgn có thể gọi là ở 2 đầu hà nội lun.mỗi lần mình sang thăm cường hoặc cường sang thăm mình thì phải tính toán thời gian hợp lý,vì cả đi cả về mất gần 4 tiếng Sad .thông thường thì mình thường đi từ 1h30 chiều còn cường thì sớm hơn.tới nơi là gần 3h30 ở đó chơi 2 tiếng rùi lại đi về.nhưng mà như vậy vẫn vui lắm vì mình hỉu được giá trị của thời gian.để sau này mình có nghị lực để chờ cường 6 năm khi cường đi du học.mình à vì tình yêu phải rất khó khăn này em mới có được thì ko phải chỉ 6 năm đâu bắt em chò lâu hơn nữa,thậm chí cả đời em vẫn chờ mình về
trangbo
thượng sỹ
thượng sỹ
trangbo

Bài gửiTiêu đề: Re: hồi ký một tình yêu   hồi ký một tình yêu EmptyMon Jun 09, 2008 9:32 am

Cho E hoi? tiep' nha'... Chị hoc. trường nào a. Bằng tuổi A C à .
Chị kể kĩ cho E làm sao hai A , C lai. quen nhau rồi yêu nhau dc. k0 a. ?
weeds_2811
thượng sỹ
thượng sỹ
weeds_2811

Nữ Tổng số bài gửi : 99
Sở thik : nghe nhạc,đọc truyện,shoping......thích những người nhiệt tình trong công việc,nh
Cá tính : vui vẻ,hay cười,hoà đồng,....................

Bài gửiTiêu đề: Re: hồi ký một tình yêu   hồi ký một tình yêu EmptyMon Jun 09, 2008 10:01 am

hic...hic...chuyện tình yêu của hai anh chị cứ như tiểu thuyết ấy.
anh chị làm em xúc động quá!
chúc hai anh chị hạnh phúc.....

Very Happy Very Happy Very Happy
Admin
Tổng chỉ huy
Tổng chỉ huy
Admin

Bài gửiTiêu đề: hồi ký một tình yêu - Nơi câu chuyên bắt đầu   hồi ký một tình yêu EmptyMon Jun 09, 2008 1:05 pm

bạn có tin vào tình yêu diệu kỳ hay không?????

trở lại quãng thơi gian tuổi thơ trước đây mình chỉ là một thằng nhóc ngố ơi là ngố Shocked ...lẵm bẵm học lớp 9A1 trường THCS Phú minh... đó cũng là quãng thời gian rất đẹp của mình...

Trong một lần may măn mình được Thành Đoàn HN mời tới dự buổi giao lưu hs- sv...lúc đó quả thật mình ucngx không muốn đi...hi hi...nhưng cô giáo gd cứ bắt đi..hix...( không đi thì phí quá) Very Happy

Một mình một gnười tới một nơi chưa từng tới thật là quá ngại...giống như một tên nhà quê lên thành phố Surprised ngồi ghê đá với mẹ bám theo me như một đứa bé hihi/... và rồi cũng tới giờ vào cửa...mình được ngồi ngay trên hàng ghế đâu thik lắm...cảm giác rất tự hào và hãnh diện hi`hi`...bỗng nhiên...........................................

Bên cạnh mình xuật hiện một người trông cứ đen đen chẳng rõ mát tí nào cả...vì ánh điện cũng tối mừ...lúc đầu nghe giọng nói " mình ngồi đây được không?" nghe qua giống con trai cực kỳ Very Happy ...hi hi..( xin lỗi mình na)...mình cứ nghĩ con gái gì mà đanh đá thế bounce ...nhưng khi pan ý ngồi xuống thì ..hix hiox trao ôi...dễ thương cool lắm ý...nhất là hai chiếc răng khiểng ( giống mình ) đẹp tuyệt vời lun Shocked ...

Thật sự lúc đó mình chẳng nới được gì chỉ "uh" chi có chuyện vì ADMIN rât ngại khi noi chuyện với con gái mà...tặc lưỡi hiix..ngại quá cơ... Embarassed

nhưng pạn ý nói chuyện cực kỳ tự tin và tính tình rât dễ gần...nên dần dần mình cũng dỡ ngại hơn và bắt đầu có cảm tình và quý bạn ý lắm...vẻ đanh đá trở thành vẻ tư tin và mạnh mẽ rùi...sau một thời gian đấu khẩu 2 đứa cũng bít ít nhêìu về nhau..hi hi...biét mỗi số điên thoại...hết...

cả hai nói chuyểnát vui vẻ và mình thì chẳng muốn về tẹo nào cả... Crying or Very sad

Chờ mãi tới tiết mục nhận phần thưởng...mới có cơ hội nìn mặt pạn ý rõ hơn Very Happy ...dưới ánh điện của sân khấu thì thật sự bạn ý rất duyên và xinh Very Happy ...nụ cười rất tươi...mỗi tội hơi đen hi hi... khi về tới chỗ ngồi thì cả hai lại noi chuyên chẳng đrể ý tiết mục trên sân khấu là gì nữa... Hồi đó cả 2 bị cận nhưng ADMIN vẫn cố căng mắt ra để dọc cho bạn ý mí câu ở trên sân khấu..hi hi...vì cả hai đều quên kính...nên chẳgn nhìn thấy gì...thía là lại càng nói chuyện nhiều hơn...hehe... lol!

Nhưng rùi cuối cùng thì phải chia tay.... mình và pạn ý ra về...hem bít pạn ý có tháy tiếc không nữa nhưng mình thì có hi hi thật đấy...mi khi có người nói chuyện hợp như vậy cơ chứ... nhưng rùi hai đúa cũgn không vê được vì papa và mama chưa tới đón...hi hi...thìa là lại có cơ hội nói chuyện típ....

2 đứa mở hộp quà được tặng ra...đó là 2 chiếc balô nhỏ....rùi quyết định đổi cho nhau làm kỷ niệm hihi....vậy là ttất cả còn lại sau một chuyện đi là một tình bạn...một chiệc ba lo...và một số điên thoại....

đấy là khi ADMIN gặp công chúa đó...cảm xúc dạt dào lắm...nhưng văn thì hơi kém nên ----> Rolling Eyes
pemummim_iu_sunny_lem
Công chúa
Công chúa
pemummim_iu_sunny_lem

Bài gửiTiêu đề: Re: hồi ký một tình yêu   hồi ký một tình yêu EmptyMon Jun 09, 2008 2:50 pm

pùn cười quá mình ui.mình thật là tài năng.em đọc xong mà đau hết cả ruột.mình quả thật là rất ngố nhưng mà hồi đó em đánh giá mình thế nào ý nhỉ?????????ngố trí thức.ui chít pùn cười.ne` mà hình như em nhớ ko nhầm thì hồi đó mình còn lùn hơn bi h thì phải vì lúc đó em ko tin là mình bằng tuổi em cơ.nói chung với một đứa tự tin có thừa như em thì mình hồi đó trông hơi baby hơn thật(đấy là mình nói em đấy nhớ).nhưng mà thui dù sao cũng thank mình vì khen em hơi nhìu(ui tự kiêu) thía mà lúc mình nói em cứ tưởng lại bày trò nói xấu em cơ.Very Happy.nhưng đúng là hum đó 2 chúng ta đều không thể bít tg lai sẽ tươi đẹp thía này mình nhỉ.mà chính mình cũng nói với em là lúc đó ko quan tâm lắm vì mình có người iu rùi còn j`.nè.thía thì em nghi ngờ việc mãi tới tận đầu cấp 3 mình mí tìm lại số đt nhà em đấy.mình có tin ko chứ có lần tự dưng em lẩm nhẩm số đt of mình nhưng mà rùi lại nghĩ ko pít có đúng ko.mí lại ai lại gọi cho mình trước chứ ngại pỏ xừ.mình lại kêu em vô duyên,may cho mình là số đt of mình là số duy nhất em vít thẳng lên bàn học đấy vì thế thì em sẽ never quên.a` mà kt hum đó mình còn có thêm nick của em cơ mà.quên à.đâu chỉ có số đt.nhưng mà tiếc thật hồi đấy em còn ngoan ko chat chit j` hết nên chưa từng được nc cùng mình bằng cách đó.nghĩ mà cũng thấy pùn cười.sao em với mình lại gặp nhau nhỉ?pó tay Question
pemummim_iu_sunny_lem
Công chúa
Công chúa
pemummim_iu_sunny_lem

Bài gửiTiêu đề: Re: hồi ký một tình yêu   hồi ký một tình yêu EmptyMon Jun 09, 2008 2:54 pm

a` còn chị trả lời nốt các pé na.chị bi h là cựu học sinh 12a2 thpt ngọc hồi.trường chị cũng có forum đóa nhưng mà ko vui như ở bên này,nếu mún xem ảnh trường chị(chính xác là lớp chị) thì vào đây ná http://ngochoi.9forum.biz/forum-f59/topic-t758.htm
pemummim_iu_sunny_lem
Công chúa
Công chúa
pemummim_iu_sunny_lem

Bài gửiTiêu đề: Re: hồi ký một tình yêu   hồi ký một tình yêu EmptyMon Jun 09, 2008 2:57 pm

chị và anh cường bằng tuổi nhưng mà giữ đúng đạo lý thì chị vẫn gọi anh cường bằng anh,còn anh chị quen nhau thía nào thì anh cường viết ở trên rùi đó
trangbo
thượng sỹ
thượng sỹ
trangbo

Bài gửiTiêu đề: Re: hồi ký một tình yêu   hồi ký một tình yêu EmptyMon Jun 09, 2008 3:24 pm

Eo` oi dung' la` chuye^n. co^? tich' that. roi` , xuc' dong. qua' hu hu...
ADMIN va` sis phai? hanh. phuc' be^n nhau day' nha' , dung` co' ma` cai~ nhau hay gian. nhau day' ...
SIS nho' pahi? cho` bang` dc. A C di du hoc. ve` , sau do' co' viec. lam` on? dinh. roi` .... cho E an keo. cuoi' nha'
Mai~ hanh. phuc' ben nhau A, C nha....
Admin
Tổng chỉ huy
Tổng chỉ huy
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: hồi ký một tình yêu   hồi ký một tình yêu EmptyMon Jun 09, 2008 3:54 pm

cảm ơn em ...và mọi người đã chai sẻ nhưng điều mà anh chị nói...anh hứa sẽ không làm cho em và mọi người thật vọng đâu...

mình àh..anh hứa với mình dù sau này có ở đâu mình vẫn là hình bóng duy nhất trong trái tim anh
trangbo
thượng sỹ
thượng sỹ
trangbo

Bài gửiTiêu đề: Re: hồi ký một tình yêu   hồi ký một tình yêu EmptyMon Jun 09, 2008 4:29 pm

Phai? the^' chu*' ADMIN đồng í rồi
Thế còn sis , sis co' đồng ý h0k?
Admin
Tổng chỉ huy
Tổng chỉ huy
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: hồi ký một tình yêu   hồi ký một tình yêu EmptyMon Jun 09, 2008 5:02 pm

Trích dẫn :
pùn cười quá mình ui.mình thật là tài năng.em đọc xong mà đau hết cả ruột
.

hì văn này chỉ viết truyện cười thôi mà Very Happy
Trích dẫn :
thía mà lúc mình nói em cứ tưởng lại bày trò nói xấu em cơ.hồi ký một tình yêu Icon_biggrin.
thía nói xấu mình, để về anh don't send àh hihi

Trích dẫn :
nhưng đúng là hum đó 2 chúng ta đều không thể bít tg lai sẽ tươi đẹp thía này mình nhỉ.mà chính mình cũng nói với em là lúc đó ko quan tâm lắm vì mình có người iu rùi còn j`.

uhm hồi đó làm sao chúng mình biết được sau này lại 2 ta lại yêu nhau như vây quả thực rất diêuụ kỳ mà...đây là "hữu duyên thiên lý vẫn yêu nhau" hi hi

Trích dẫn :
thía thì em nghi ngờ việc mãi tới tận đầu cấp 3 mình mí tìm lại số đt nhà em đấy.
thía mình nghĩ anh nói dối mình ah` hihi thất đó...quên mất mà...tên ngốc toàn thê mà Shocked

Trích dẫn :
mình có tin ko chứ có lần tự dưng em lẩm nhẩm số đt of mình nhưng mà rùi lại nghĩ ko pít có đúng ko.mí lại ai lại gọi cho mình trước chứ ngại pỏ xừ.mình lại kêu em vô duyên,may cho mình là số đt of mình là số duy nhất em vít thẳng lên bàn học đấy vì thế thì em sẽ never quên

hi`hi`..thế mà sao mình khgông gọi cho anh để anh chờ suốt 3 năm./..thật ghét quá đi...làm anh phải chịu bao nhiêu là tủi hờn hix... Sad

Trích dẫn :
.a` mà kt hum đó mình còn có thêm nick của em cơ mà.quên à.đâu chỉ có số đt.nhưng mà tiếc thật hồi đấy em còn ngoan ko chat chit j` hết nên chưa từng được nc cùng mình bằng cách đó.nghĩ mà cũng thấy pùn cười.
chi tiết này thiêu nhưng nick chat đo hiên tại đã bay vao khong gian rui hi hih...nghĩa là cho vào một chỗ riêng

Trích dẫn :
sao em với mình lại gặp nhau nhỉ?pó tay

cái này minh phải hoi thần tình yêu...mình thử kiểm tra và hỏi ông bà xem, xugn quanh nhà minh có sợi dây nối nào không...kheos nó còn lại từ kiếp trước vẫn chưa đứt ý chứ... hihih cheers...ông trời đã nối dây thì mình và anh phải giữ nó thật chắc nhé...cso chết cũng không được buông tay đâu
phanthanhtram91
Quần chúng
Quần chúng
phanthanhtram91

Nữ Tổng số bài gửi : 5
Sở thik : ngắm mưa....

Bài gửiTiêu đề: Re: hồi ký một tình yêu   hồi ký một tình yêu EmptyMon Jun 09, 2008 10:26 pm

đã lâu rồi em mới thấy một mối tình đẹp như vậy và cũng đã lâu rồi em mới được nc với anh, còn nhớ em không, mấy tháng nay em vào miền nam với mẹ anh có nhớ em không? hoá ra là anh có người yêu rồi, sao không nói cho em....

mối tình của anh và chị thật đẹp đó, giống như câu chuyện cổ tích hiện đại vậy anh chị đừng bao giờ để nói kết thúc nhé phải giữ nó thật lâu không bao giờ rời đấy, em ghen tị với tình yêu của anh chị. chúc 2 anh chị sẽ thành công và hạnh phúc mãi tới sau này....
phanthanhtram91
Quần chúng
Quần chúng
phanthanhtram91

Nữ Tổng số bài gửi : 5
Sở thik : ngắm mưa....

Bài gửiTiêu đề: Re: hồi ký một tình yêu   hồi ký một tình yêu EmptyMon Jun 09, 2008 10:57 pm

anh đã nói sẽ không quên người trước mà, anh cũng bỏ qua tình cảm của một người nữa. nhưng anh đã thay đổi, em đã tôn trọng quyêt định đó vậy mà...
sự thật thì anh hp là em rât vui, nhưng em vẫn không hiểu..
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: hồi ký một tình yêu   hồi ký một tình yêu Empty

hồi ký một tình yêu
Trang 1 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : 1, 2  Next