thptsocson.com
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
thptsocson.com

Diễn đàn mới với nhiều tính năng mới

Trang ChínhPortalLatest imagesTìm kiếmĐăng ký
Latest topics
» KY THUAT MOI
Sáu điều con gái thích ở con trai!! Check liền, các boy!! EmptyTue Jul 26, 2011 1:01 pm by Khách viếng thăm

» Niem dam me PES2
Sáu điều con gái thích ở con trai!! Check liền, các boy!! EmptyMon Jul 25, 2011 10:36 pm by Khách viếng thăm

» chelsea
Sáu điều con gái thích ở con trai!! Check liền, các boy!! EmptyMon Jul 25, 2011 11:56 am by Khách viếng thăm

» các kĩ thuật bóng đá trong PS2
Sáu điều con gái thích ở con trai!! Check liền, các boy!! EmptyMon Jul 25, 2011 11:45 am by Khách viếng thăm

» ky thuat R2
Sáu điều con gái thích ở con trai!! Check liền, các boy!! EmptyMon Jul 25, 2011 11:37 am by Khách viếng thăm

» Vẫn nhớ về gà con
Sáu điều con gái thích ở con trai!! Check liền, các boy!! EmptyTue Jul 05, 2011 8:18 am by Khách viếng thăm

» con noi nho nao hon la phai xa truong xa lop
Sáu điều con gái thích ở con trai!! Check liền, các boy!! EmptySun Mar 27, 2011 2:20 pm by tuxa1990

» Nho co Xuan qua
Sáu điều con gái thích ở con trai!! Check liền, các boy!! EmptySun Mar 27, 2011 10:11 am by tuxa1990

» đây là ảnh tĩnh hay động nhỉ ? keke
Sáu điều con gái thích ở con trai!! Check liền, các boy!! EmptySat Feb 12, 2011 11:24 pm by Khách viếng thăm

Poll
các bạn thấy 4frum ntn???
không được
Sáu điều con gái thích ở con trai!! Check liền, các boy!! Vote_lcap36%Sáu điều con gái thích ở con trai!! Check liền, các boy!! Vote_rcap
 36% [ 218 ]
Tạm ổn
Sáu điều con gái thích ở con trai!! Check liền, các boy!! Vote_lcap18%Sáu điều con gái thích ở con trai!! Check liền, các boy!! Vote_rcap
 18% [ 107 ]
Được
Sáu điều con gái thích ở con trai!! Check liền, các boy!! Vote_lcap15%Sáu điều con gái thích ở con trai!! Check liền, các boy!! Vote_rcap
 15% [ 89 ]
Đẹp
Sáu điều con gái thích ở con trai!! Check liền, các boy!! Vote_lcap12%Sáu điều con gái thích ở con trai!! Check liền, các boy!! Vote_rcap
 12% [ 72 ]
Hơi cầu kỳ
Sáu điều con gái thích ở con trai!! Check liền, các boy!! Vote_lcap8%Sáu điều con gái thích ở con trai!! Check liền, các boy!! Vote_rcap
 8% [ 47 ]
Quá Đựơc
Sáu điều con gái thích ở con trai!! Check liền, các boy!! Vote_lcap13%Sáu điều con gái thích ở con trai!! Check liền, các boy!! Vote_rcap
 13% [ 78 ]
Tổng số bầu chọn : 611
Diễn Đàn
Thống Kê
Hiện có 2 người đang truy cập Diễn Đàn, gồm: 0 Thành viên, 0 Thành viên ẩn danh và 2 Khách viếng thăm :: 1 Bot

Không

Số người truy cập cùng lúc nhiều nhất là 34 người, vào ngày Thu Apr 13, 2023 3:13 pm

Sáu điều con gái thích ở con trai!! Check liền, các boy!!

Go down 
™No_1™»—Twin
ChimUngChauA_EX
[Q9]REAL
dothanhcong
the_young_ pioneer
9 posters
Tác giảThông điệp
the_young_ pioneer
Hạ sỹ
Hạ sỹ
the_young_ pioneer

Nữ Tổng số bài gửi : 27
Sở thik : bóng rổ, beat boxing, Avril lavigne,Hermione
Cá tính : thuyết phục sẻ chia và phát động

Sáu điều con gái thích ở con trai!! Check liền, các boy!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Sáu điều con gái thích ở con trai!! Check liền, các boy!!   Sáu điều con gái thích ở con trai!! Check liền, các boy!! EmptySat Jun 07, 2008 6:24 pm

Hi pà kon! Hôn ni check mail bất ngờ thấy mình lên mod, lại là mod của 2 box lận--->> xúc động đậy quá nên vô đây viết liền. Thấy pà kon cãi nhau tranh luận nhiều mà chả thấy nội dung chính đâu, nên em quyết định nhúng tay vô. Sau đây là những gì em đã sưu tầm, bổ sung và tổng hợp về sáu điều con gái thích ở con trai. Mong pà kon góp ý thêm naaaa!! lol!

Hầu hết con trai đều tưởng rằng muốn chinh phục con gái thì phải tỏ ra thật lãng mạn, phải hết lòng...cung phụng con gái.
Chẳng hạn phải tặng quà con gái vào ngày lễ, dẫn đi ăn uống thoả thuê... Nếu con trai nghĩ thế thì coi thường con gái quá đó. Con gái không chỉ thích cái vật chất bên ngoài đâu. Đôi khi một hành động mà các ấy coi là rất bình thưưòng lại rất “vĩ đại” trong lòng bọn tớ. Các ấy có biết tụi tớ thích gì ở con trai các cậu không? Chú ý lắng nghe nè:

Một là, tụi tớ thích con trai nhân hậu.

Các ấy không biết tụi tớ đã cảm kích thế nào khi nhìn thấy các ấy dắt một bà cụ qua đường, cho một em nhỏ đi nhờ xe khi trời nắng chang chang, giúp đỡ chị bán rau bê hàng lên bậc, nhường chỗ cho người già trên xe buýt... thậm chí là giúp mẹ công việc nhà! Tại sao các ấy cứ lăn tăn chuyện con trai mà giỏi chuyện bếp núc là “kì” nhỉ? Thực ra những hiểu biết của ấy trong việc nấu ăn, nội trợ, khiến tụi tớ rất khâm phục và học tập theo đó. Con trai ạ, lòng tốt và sự quan tâm vô tư của các ấy đến mọi người khi họ cần giúp đỡ, làm bọn tớ tin tưởng rằng, con gái tụi tớ có thể dựa vào con trai các ấy bất cứ lúc khó khăn.

Hai là, con gái thích con trai sống tích cực.

Con gái ghét nhất là các anh chàng hơi gặp khó khăn một tí trong cuộc sống là chán nản, bê tha, đi đâu cũng trưng ra cái khuôn mặt “dài như cái bơm”, “nặng như cái bị”! Con gái thích con trai biết vượt qua khó khăn, không chỉ vì những thất bại cỏn con ban đầu mà hạ thấp giá trị của mình, đánh mất đi niềm tin vào bản thân. Con gái chỉ khinh kẻ “dễ dàng đầu hàng cuộc sống”, không bao giờ ghét “người biết đứng dậy sau cú ngã”. “Sống tích cực” luôn là điểm thu hút lớn của con trai với con gái. Rõ ràng, thất bại trong một trận bóng rổ hay bóng đá không làm bọn tớ “hết thích” các ấy đâu. Đơn giản là “thành công tạm thời bị trì hoãn”. Và càng “no” vấn đề nếu các ấy đã thi đấu rất fairplay!

Ba là, con gái thích con trai biết lắng nghe.

Con trai thường hay không thích tâm sự chuyện tình cảm. Vì vậy, không thể biến các cậu thành “trung tâm xả buồn, hả giận” của bọn tớ thường xuyên được. Nhưng thỉnh thoảng (thỉnh thoảng thôi nhé), con gái rất muốn con trai lắng nghe những nỗi niềm của con gái. Con trai biết vì sao không? Vì con trai rất tỉnh táo, hãy tặng cho con gái sự bình tĩnh, sáng suốt, quan tâm của các ấy với vai trò người ngoài cuộc thông minh và đưa ra những lời khuyên thật hữu ích cho con gái. Hãy coi niềm vui và nỗi buồn của con gái là niềm vui và nỗi buồn của mình. Con gái sẽ thật hụt hẫng nếu khi bọn tớ đang say sưa kể chuyện của mình thì con trai lại cắt ngang và bỏ đi để xem... một trận bóng rổ hay bóng đá! Đừng dại mà làm tổn thương con gái nhé! Nếu không muốn con gái “delete” các ấy ra khỏi đầu một cách nhanh chóng.

Bốn là, con gái thích con trai sôi nổi, nhiệt tình.

Con gái luôn muốn nhìn vào mắt con trai khi các ấy nói về những ước vọng và hoài bão của mình. Ngọn lửa trong trái tim con trai lan toả và khiến con gái thấy “yêu yêu” là lạ! Ví như con trai dự định trước năm 30 tuổi sẽ chu du khắp nước Việt trên chiếc xe máy cà tàng của mình. Con trai mơ ước một ngày nào đó sẽ trở thành Bill Gates Việt Nam. Hoặc đơn giản hơn, con trai muốn tham gia vào Câu lạc bộ tình nguyện để sống có ích hơn. Nhớ này, những ước mơ và hoài vọng ấy chỉ thực sự được con gái kiêng nể nếu con trai thể hiện được rằng mình đang hành động tích cực cho nó. Còn nếu chỉ là nói suông, con gái sẽ không thích con trai tí nào đâu!

Năm là, con gái thích con trai là một người bạn trung thành.

Trái tim con gái sẽ xuyến xao vô cùng nếu con trai luôn ở bên và hiểu con gái, ngay cả khi con gái ngốc nghếch nhất. Khi mọi người quay lưng lại với con gái vì một vài lí do nào đó, con trai sẽ vẫn luôn ở bên, đứng về phía con gái và bảo vệ con gái. Vì con trai biết rằng đó chỉ là những tin đồn thất thiệt và vì con trai tin ở sự trong sáng của con gái. Khi con gái đỏ dừ mặt và chết đứng vì "vụ thổi phạt vượt đèn đỏ" con trai sẽ không nề hà mà tế nhị đèo con gái về. Khi con gái chẳng may trật chân vì cố gắng chạy trong giờ thể dục, con trai đã rất dứt khoát cõng con gái vào phòng y tế mà không sợ bạn bè trêu trọc. Nhưng con trai cũng chẳng phải là kẻ “ba phải”. Khi bọn tớ sai lè le, con trai thẳng thắn góp ý cho con gái hiểu. Đối với con gái, các ấy thực sự là một chỗ dựa tinh thần, một bàn tay giúp đỡ và một người bạn chân thành. Vì vậy, bọn tớ rẩt thích các ấy!

Sáu là con gái thích con trai khiêm tốn

Đôi khi con trai hay thích chứng tỏ hiểu biết và thông thái hơn con gái, vô tình biến con gái thành kẻ ngốc xít chỉ biết ngồi im nghe chàng "ba toác". Cái đấy bọn tớ ghét ghê ấy. Tớ còn nhớ một vụ sau khi phê bình một tên boy zô ziên hết sức là ếch ngồi đáy giếng khi nghe hắn hùng hồn kết luận con trai luôn giỏi hơn con gái, tớ đã bị hắn tỉa lại đau không thể tả là: nhưng giếng của tớ còn rộng hơn giếng ấy!! Tức chưa! Đúng là cái đồ huênh hoang. Đấy đấy, con gái bọn tớ ghét nhất cái kiểu ấy đấy. Bọn tớ thích các bạn trai nói năng khiêm tốn hơn là những kẻ ba toác!

Nào con trai, các ấy đã biết bọn tớ thích gì ở các ấy chưa? Bọn tớ có thể quên những gì các ấy đã làm (tặng hoa, ăn kem, tặng quà...) nhưng sẽ không bao giờ quên những gì bọn tớ đã cảm nhận được từ các ấy. Một trái tim sẽ đến một trái tim bằng cảm xúc chân thật, sự tôn trọng và khâm phục lẫn nhau chứ không phải từ cái vật chất tầm thường bên ngoài đâu! Nhớ nhé! Vậy đừng cố chứng tỏ bằng những kiểu "hào hoa rởm" nha!!
dothanhcong
Đại uý
Đại uý
dothanhcong

Nam Tổng số bài gửi : 333
Sở thik : thik hiphop, poping, ca hát ,vẽ và đặc biệt thik lập trình ( mặc dù bh chưa bít t
Cá tính : thật thà,thoải mái, dễ chơi và rất thik những người nhiệt tình

Bài gửiTiêu đề: Re: Sáu điều con gái thích ở con trai!! Check liền, các boy!!   Sáu điều con gái thích ở con trai!! Check liền, các boy!! EmptySun Jun 08, 2008 9:41 am

Chết rùi Minh ơi, anh chả khoe khoang rỳ đâu nhưng anh có cả 6 đức tính đấy em ạ::
1- anh thì nhân hậu nhắm, cứ nhìn ng ăn xin là anh thương vô cùng , mún cho họ tiền lắm nhưng ....mẹ anh ko cho bởi vì mẹ anh bảo họ chỉ lừa thui, mấy lần mẹ anh bị lừa rùi mà...hic hic!! Thi thoảng lên xe bus anh thấy con gái hoặc ng già là anh nhường ngay...nhưng họ toàn nói: thôi cháu cứ ngồi đi.... đấy, cứ thế thì bít làm rỳ!! Còn nữa, có 1 lần đi học tối về , gặp bà cụ đang đi bộ , định dừng xe lại để trở bà ấy về nhà...sau 1 hồi đắn đo suy nghĩ quýêt định dến gần chỗ bà để mời bà lên xe.....cuối cùng nhà bà í ngay đó...nản kinh... Crying or Very sad
2- Anh thì cũng lun sống tích cực, cg đã từng gặp khó khăn nhưng...mãi sau nỳ mới vượt qua... nói cung là có vượt đc dậy sau khó khăn! hi hi bounce
3- Anh có cái tính là rất thik chia sẻ tâm sự của con gái, nhât là khi họ buồn, chứ vui thì anh lại ko thik chia sẻ!! hi hi!! khi thây họ khóc thì anh mún ra an ủi lém...nhưng hầu hết những lúc đó , bọn bạn gái của họ cứ bâu quanh hỏi han....anh thì chỉ nhìn và im lặng thoai! hê hê Very Happy

Xem nào... đén thứ 4 rùi nhỉ: con gái thik con trai sôi nổi , nhiệt tình
Cái nỳ với anh thì kok phải bàn roài

5- Con gái thik con trai là 1 ng bạn trung thành::/.... Surprised thực sự ở lớp anh có 2 girl , hầu hết là cả lớp ghét, nhất là con trai, căn bản mấy pạn í xấu,tính cách hơi # người tí,,...hi hi nhưng thực ra họ cũng rất bth, anh chả ghét họ rỳ cả,,,, thía mà bọn nó cứ...xa lánh , rùi cách li ! chả hỉu bọn nó nghĩ rỳ.....Và có lần bọn con trai lớp anh đã xúc phạm nó , trêu nó là thị nở suốt cả tuần, nó ức quá khóc và chạy ra ngoài lớp.! hic hic!! anh lại phải ra dỗ dành , và phải cắn răng chịu nó nói mấy câu hơi khó nghe ! hic hic , đại lọai như là : cậu làm bí thư, là con trai, sao cậu để bọn can trai xúc phạm tớ như thế...... Evil or Very Mad ... hây.... Mad
Hình như cái nỳ ....chả bít anh nói có đúng ko nứa!! chắc là nói sai rùi hic hic! thui kệ ( phần này nói con gái thik con trai là 1 ng bạn trung thành...nhưng anh thì kể chuỵen linh tinh lên...thui bỏ qua)

Còn cái thứ 6- con gái thik con trai khiêm tốn, anh thì cũg chả bít mình có khiên tốn ko nưa, nhưng anh ko thik ng ta khen, ng ta cứ khen này khen nọ anh là anh kok thik, phủ nhận ngay,... nhưng có nhìu cái anh thik thẻ hiện mình lém... đấy chả bít có phải là ko khiêm tốn kok, cảh hạn như là thik khoe nh cái mà mình bít nhưng ng ta kok bít, thi thoảng ngồi lớp mà ko may nghĩ ra 1 bài toán ( có thể chỉ là dễ dễ thui, nhưng làm hơi nhanh 1 chút.. thía là anh nọi: ai da, mình siu fết nhỉ! he hê Basketball !!

Nói chung anh có 5 cái mà con gái thik,,.... nhưng..... đến giờ vẫn chưa có nhìu ng thik ! hi hi!! chỉ có 1 người1...... E` hem!!! cái bài: 6 ĐIỀU CON GÁI THIK Ở CON TRAI CỦA EM CÓ ZẺ KOK ĐÚNG LÉM! HI HI!
Hù mệt quá , ngồi nửa tiếng đánh mỏi cả tay..hi hi! đấy, ......tất cả nh cái rỳ trên đây ko phải khoe khoang rỳ đâu nha ,anh nói thật đấy,, thoy...em cần tim hỉu nhìu nh điều mà con gái thik ở con trai đi.... cyclops cheers
the_young_ pioneer
Hạ sỹ
Hạ sỹ
the_young_ pioneer

Bài gửiTiêu đề: Re: Sáu điều con gái thích ở con trai!! Check liền, các boy!!   Sáu điều con gái thích ở con trai!! Check liền, các boy!! EmptySun Jun 08, 2008 11:13 pm

Oh my God!! Thì cứ cho là không đúng đi, nhưng nói thiệt em cảm thấy rất rõ anh đổ lỗi cho hoàn cảnh nhiều quá đấy, ông anh! Nào là mún cho họ tiền nhưng mẹ anh ko cho, nào là nhường ghế thì họ kêu cháu cứ ngồi đi.... Và cuối cùng kết thúc là..nản kinh!! Đổ lỗi nhiều cho hoàn cảnh đâu phải là một cách vượt khó khăn hả ông anh!!?? Mí lại, em có cảm giác như anh đang..nói đùa hay sao í..Hình như ông anh đánh giá ko khách quan cho lém, ke ke Smile Có lẽ cần sự lên tiếng của các bạn gái mới có thể nói rằng đúng hay sai. Mà tại sao anh dám khẳng định anh đã có thể bộc lộ những phẩm chất đấy cho các bạn gái hỉu!? Sao anh dám khẳng định họ hiểu anh có những điều đấy mà vẫn ko thick anh?? Và phải chăng anh đang nghĩ thick có nghĩa là phải kết thân với anh, kè kè bên anh, nói ra rằng thick anh??!! OH no no ông anh ơi! Con gái thường kín đâo. Con trai thì thường ko giỏi biểu lộ. EM ko tin anh có thể biểu lộ chân thực cho các bạn gái biết những phẩm chất mà anh tự khẳng định kia!( Ý em là anh có nhưng chưa bít biểu lộ thì sao??) Đấy, đó có thể là một trong những lí do khiến anh nghĩ rằng mình đủ tiêu chuẩn mà vẫn.."vô duyên"(ko có duyên trong chuyện chinh phục í mờ)
[Q9]REAL
Đại Tướng
Đại Tướng
[Q9]REAL

Nam Tổng số bài gửi : 157
Sở thik : games, bóng đá , đá bóng , ca nhạc, quan trọng nhất là con gái xinh
Cá tính : Chắc tên là Nam nên khá mạnh mẽ , vui vẻ nhưng vẫn chủ yếu là tuỳ mỗi ngư

Bài gửiTiêu đề: Re: Sáu điều con gái thích ở con trai!! Check liền, các boy!!   Sáu điều con gái thích ở con trai!! Check liền, các boy!! EmptyMon Jun 09, 2008 7:27 am

Quái nhỉ , hình như đang nhắc đến mình thì phải . Thảo nào từ sáng đến giờ chứ hắt xì suốt.
http://realmadridvn.com
dothanhcong
Đại uý
Đại uý
dothanhcong

Sở thik : thik hiphop, poping, ca hát ,vẽ và đặc biệt thik lập trình ( mặc dù bh chưa bít t

Bài gửiTiêu đề: Re: Sáu điều con gái thích ở con trai!! Check liền, các boy!!   Sáu điều con gái thích ở con trai!! Check liền, các boy!! EmptyMon Jun 09, 2008 1:23 pm

mệt nhỉ!!! thik với cả ko thik! mọi thứ cứ lung cơ tung lên cả! hic hic
Nói thật với em, anh nói thía cho zui zui tí thui!! Chứ mấy chuyện nỳ ah kok wan tâm lắm! thik hay ko chả quan trọng, cứ sống tốt là đc, ai chơi với anh là hỉu tính anh ngay, còn mấy cái phẩm chất thì phải có thời cơ thì mới thể hiện đc chứ! hi hi ( ai bảo là anh ko bít biểu lộ! nhem nhem) Rolling Eyes
Hình như bài viết của em phản bác anh kinh quá ! hic hic Mad

Thui anh em mừn ko cãi nhau nứa nha! hi hi Suspect mệt lém cheers
[Q9]REAL
Đại Tướng
Đại Tướng
[Q9]REAL

Nam Tổng số bài gửi : 157
Sở thik : games, bóng đá , đá bóng , ca nhạc, quan trọng nhất là con gái xinh
Cá tính : Chắc tên là Nam nên khá mạnh mẽ , vui vẻ nhưng vẫn chủ yếu là tuỳ mỗi ngư

Bài gửiTiêu đề: Re: Sáu điều con gái thích ở con trai!! Check liền, các boy!!   Sáu điều con gái thích ở con trai!! Check liền, các boy!! EmptyMon Jun 09, 2008 1:48 pm

Cái thằng Công này , sao chú mày dám bắt chước chữ kí của anh hả Suspect
http://realmadridvn.com
dothanhcong
Đại uý
Đại uý
dothanhcong

Bài gửiTiêu đề: Re: Sáu điều con gái thích ở con trai!! Check liền, các boy!!   Sáu điều con gái thích ở con trai!! Check liền, các boy!! EmptyTue Jun 10, 2008 10:34 am

Em thây đẹp ! hi hi! ăm cắp tí!
như thế này thì em mới thỏ lộ ra cho .... my honey bít! hi hi! sory anh Wink
ChimUngChauA_EX
Hạ sỹ
Hạ sỹ
ChimUngChauA_EX

Nam Tổng số bài gửi : 16
Sở thik : nghe nhạc, xem phim, đam mê khoa học
Cá tính : hiền lành

Bài gửiTiêu đề: Re: Sáu điều con gái thích ở con trai!! Check liền, các boy!!   Sáu điều con gái thích ở con trai!! Check liền, các boy!! EmptyTue Jun 10, 2008 9:16 pm

Kiếm ở đâu mà hay thế, áp dụng đc đấy!!!!!!
™No_1™»—Twin
thượng sỹ
thượng sỹ
™No_1™»—Twin

Nam Tổng số bài gửi : 69
Sở thik : Cái gì NÁT là tao YÊU
Cá tính : Mạnh mẽ =))

Bài gửiTiêu đề: Re: Sáu điều con gái thích ở con trai!! Check liền, các boy!!   Sáu điều con gái thích ở con trai!! Check liền, các boy!! EmptyWed Jun 11, 2008 8:41 am

Nhưng mà cho anh hỏi cái,BOY mà ko thích tiếp xúc với GIRL nhìu thì sao mà GIRL bít đc sáu điếm tốt đó đc...
xn01xbờmtây
Trung uý
Trung uý
xn01xbờmtây

Nam Tổng số bài gửi : 235
Sở thik : rap and hiphop
Cá tính : cái nì để người khác nhận xét chứ AdMIn.ai bík được mình kó ká tính rỳ :p

Bài gửiTiêu đề: Re: Sáu điều con gái thích ở con trai!! Check liền, các boy!!   Sáu điều con gái thích ở con trai!! Check liền, các boy!! EmptyWed Jun 11, 2008 3:34 pm

hay nà gizl nài đã từng đá nhìu anh bay nên chắp vá những skin mình thu nhặt rồi pozt cho mọi người.
anh nói thật.nhìu người yêu nhau chưa chắc đã vỳ sáu điều kia đâu có khi họ chỉ yêu nhau chỉ vì 1 cái liếc mắt hoặc 1 câu nói nào đó hoặc 1 hành động.nên em cũng đừng quá tự tin vào kết luận rằng 6 điều kia là 6 điều con gái thích ở con trai.và có thể ngược lại nữa .tùy từng người thôi em
http://dannet.vn
the_young_ pioneer
Hạ sỹ
Hạ sỹ
the_young_ pioneer

Bài gửiTiêu đề: Re: Sáu điều con gái thích ở con trai!! Check liền, các boy!!   Sáu điều con gái thích ở con trai!! Check liền, các boy!! EmptyWed Jun 11, 2008 7:45 pm

xn01xbờmtây đã viết:
hay nà gizl nài đã từng đá nhìu anh bay nên chắp vá những skin mình thu nhặt rồi pozt cho mọi người.
anh nói thật.nhìu người yêu nhau chưa chắc đã vỳ sáu điều kia đâu có khi họ chỉ yêu nhau chỉ vì 1 cái liếc mắt hoặc 1 câu nói nào đó hoặc 1 hành động.nên em cũng đừng quá tự tin vào kết luận rằng 6 điều kia là 6 điều con gái thích ở con trai.và có thể ngược lại nữa .tùy từng người thôi em
OH MAN!! EM đâu cóa nói là em tự tin vào sáu điều kia đâu ông anh! Mà em cũng chưa hề đá anh nào bay cả, chỉ đá văng sàn sạt trên một mặt phẳng ngang ko giới hạn thoai, ke ke! Hì, em đùa đấy! Em đây ko hề có kình nghiệm trong chuyện tình yêu, và sáu điều em nói cũng phải là áp dụng cho tình yêu. Tình yêu thì lắm kiểu, nhiều cách, sao em dám múa rìu qua mắt thợ! Em đang bàn về tình bạn khác giới cơ ông anh giàu trí tưởng bở của em ạ! Sáu điều đó em nghĩ nóa đủ cơ bản để các boy tạo dựng cho mình một tình bạn khác giới đẹp trong sáng! Anh cứ thử như vậy đi, anh sẽ có những tình bạn khác giới chân thành, nhưng ko có nghĩa anh khiến "ai đó" yêu anh chỉ nhờ sáu điều đó! Thick và yêu khác nhau, ai cũng biết điều đóa, phải ko?? afro
the_young_ pioneer
Hạ sỹ
Hạ sỹ
the_young_ pioneer

Bài gửiTiêu đề: Re: Sáu điều con gái thích ở con trai!! Check liền, các boy!!   Sáu điều con gái thích ở con trai!! Check liền, các boy!! EmptyWed Jun 11, 2008 8:02 pm

™No_1™»—Twin đã viết:
Nhưng mà cho anh hỏi cái,BOY mà ko thích tiếp xúc với GIRL nhìu thì sao mà GIRL bít đc sáu điếm tốt đó đc...
Về phần anh:™No_1™»—Twin, em ko hiểu tại sao anh lại ko thick tiếp xúc con gái?? Em nghĩ là anh ngại tiếp xúc chớ ko phải ko thick tiếp xúc, vì nếu ko thick ông anh đã ko mò vào đây tìm hiểu, đúng ko nào?? Chẳng phải vào vườn bạn gái là để hiểu các bạn gái hơn sao?? KO thick thì sẽ ko muốn hiểu, em nghĩ vậy! Vậy thì muốn chứng tỏ sau điều kia, trước hết phải dẹp cái cục ngại to oành ấy đi ạnh ạ! Hãy tiếp xúc dần dần, tiếp xúc qua học tập trao đổi bài học trước đã, sau đó hãy tập trò chuyện vui vẻ, tự nhiên về các vấn đề tuổi teen quan tâm đi. Em biết, khi con trai nói chuyện con gái nhiều khi toàn kiểu "này trần nhà tao bảo.." hoặc mắt hướng về một "nơi nào đó xa xăm", hoàn toàn ko có điểm dừng là đôi mắt người đối diện! Vì vậy, cuộc nói chuyện thường ko tự nhiên và khiến ta ngại nói chuyện với bạn khác giới! Kĩ năng giao tiếp khác giới cực kì quan trọng, em ko cóa nhiều nhưng có thể trao đổi cùng mọi người chút ít, vì dù sao cũng cóa chút kinh nghiệm giao tiếp công chúng! Nhưng em sẽ tạm dừng ở đây, vì biết đâu mọi người ko hứng thú! Nhwg nếu anh đồng ý với quan điểm của em thì anh cóa thể pm lại! Chúc anh sớm gạt bỏ quan niệm "ko thick tiếp xúc con gái" nha! lol!
xn01xbờmtây
Trung uý
Trung uý
xn01xbờmtây

Nam Tổng số bài gửi : 235
Sở thik : rap and hiphop
Cá tính : cái nì để người khác nhận xét chứ AdMIn.ai bík được mình kó ká tính rỳ :p

Bài gửiTiêu đề: Re: Sáu điều con gái thích ở con trai!! Check liền, các boy!!   Sáu điều con gái thích ở con trai!! Check liền, các boy!! EmptyThu Jun 12, 2008 9:52 am

chẸp.cô em văn vẻ quá nhờ.quả nài đứa nào vớ phải cô em là cho vào tập xác định luôn (_ _")
mà cho dù là là bạn bè thì thích nhau không vỳ những cái gọi là quá hoa mĩ như ế.tình cảm của hai người khác giới cũng đâu phải là những cái đó.nếu chúng ta cố gắng làm những điều trên thì không chắc là có thêm những người bạn mà còn có khi là đánh mất những người bạn tốt nữa em àk study
http://dannet.vn
the_young_ pioneer
Hạ sỹ
Hạ sỹ
the_young_ pioneer

Bài gửiTiêu đề: Re: Sáu điều con gái thích ở con trai!! Check liền, các boy!!   Sáu điều con gái thích ở con trai!! Check liền, các boy!! EmptySat Jun 14, 2008 11:00 am

xn01xbờmtây đã viết:
chẸp.cô em văn vẻ quá nhờ.quả nài đứa nào vớ phải cô em là cho vào tập xác định luôn (_ _")
mà cho dù là là bạn bè thì thích nhau không vỳ những cái gọi là quá hoa mĩ như ế.tình cảm của hai người khác giới cũng đâu phải là những cái đó.nếu chúng ta cố gắng làm những điều trên thì không chắc là có thêm những người bạn mà còn có khi là đánh mất những người bạn tốt nữa em àk study
Hik, sao anh vẫn không chịu hiểu ý em thía nhỉ! Làm ơn dẹp cái tôi và lắng nghe thấu hiểu chút đi ông anh! Tại sao anh lại coi những điều kia là quá hoa mĩ cho một tình bạn khác giớ đẹp nhỉ!!??!! Và em cũng không hiểu sao lại cóa thể đánh mất những tình bạn đẹp chỉ chỉ vì anh biết lắng nghe, khiêm tốn, nhiệt tình...?!? Tình bạn đẹp phải được vun đắp từ những tình cảm chân thành. Chẳng lẽ biết lắng nghe một người bạn lại gọi là hoa mĩ sao??... Anh nói đúng, chúng ta có thể bỗng chốc trở thành bạn bè qua một vài ấn tượng bạn đầu nào đó. Nhưng để duy trì nó thành tình bạn thực sự, chửng lẽ lại không cần đến những điều kia. Anh muốn kêt thân với một bạn nữ. Hai người nói chuyện rất hợp ngay từ lần gặp gỡ đầu tiên, nhưng nếu không có những giờ phút sẻ chia, lắng nghe, giúp đỡ bằng sự sôi nối nhiệt tình và một vài điều như em đã nói thì liệu tình bạn ấy có không tránh khỏi sự hời hợt?? Em không có ý phải có đủ tất cả những điều kia, đó chỉ là những điều chung nhất cho các boy để có thể bước đầu tạo dựng tình bạn khác giới. Còn cái mà anh vẫn đang muốn đề cập đến, em cho là cá tính: cái đó lại là của mỗi người.. Và em nhấn mạnh ngoài những cá tính vốn có, nếu anh ko có một vài điều cơ bản kia thì mới là khó để khiến các girl thực sự iu quí và coi anh là người bạn khác giớ đáng tin cậy! còn em ko tin và ko hỉu sao lại có thể đánh mất bạn như anh nói!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
lovetram_2809_forever
Thần tình yêu
Thần tình yêu
lovetram_2809_forever

Nam Tổng số bài gửi : 186
Sở thik : 12h đêm đc người ấy gọi dậy... ngắm sao
Cá tính : vui vẻ, hoà đồng, tâm lí,...

Bài gửiTiêu đề: Re: Sáu điều con gái thích ở con trai!! Check liền, các boy!!   Sáu điều con gái thích ở con trai!! Check liền, các boy!! EmptySat Jun 14, 2008 5:36 pm

Minh ơi anh có ý kiến, em xoá mấy bài spam ở trên đi nha, mấy ông bàn luận về chữ kí ấy, vừa mất thẩm mĩ lại lạc chủ đề, anh ko thick lắm
anh ko bit mình có đủ những điều con gái thick hay ko nữa, chắc chỉ 1 vài mà cũng có khi chẳng có gì cả, anh chỉ bit 1 điều duy nhất là luôn sống hết mình vì mọi người, ko phải chỉ cho con gái mà còn cho cả con trai nữa
sang vườn tình yêu đi, và xem xem ở đấy có gì, hình như anh chưa thấy có bài viết nào của em ở đấy cả, đừng vì nhìn thấy 2 chữ "TY" mà bỏ qua nha, chính trong tình yêu anh lại thấy những tình bạn đẹp hơn bao giờ hết. quan tâm đên nhau, lắng nghe và thấu hiểu
TY đối với anh ko chỉ mang nghĩa hẹp là TY nam nữ, nó rộng lớn lắm ..., và một bí thư như em chắc phải hiểu được điều ấy chứ
anh nói hơi sai chủ đề thì phải (bệnh nghề nghiệp của THẦN TÌNH YÊU mà)
túm lại là cảm ơn em vì đã cho anh biết nhiều điều, ko chỉ để anh xem lại mình đã có được 6 điều ấy chưa mà còn để cố gắng hoàn thiện cả 6 điều ấy trong con người mình nữa
KT
THẦN TÌNH YÊU
tunkute
Quần chúng
Quần chúng
tunkute

Sở thik : thick dj choy

Bài gửiTiêu đề: Re: Sáu điều con gái thích ở con trai!! Check liền, các boy!!   Sáu điều con gái thích ở con trai!! Check liền, các boy!! EmptyThu Aug 07, 2008 2:43 pm

nhung mo` 1 so' girl chj thick tien chu thick j` nhung thu ay' cac ban thu? nghj~ xem dung' the hok
vu_saker_g
thượng sỹ
thượng sỹ
vu_saker_g

Nam Tổng số bài gửi : 108
Sở thik : Thich Thi` nhiu` iu chi co 1
Cá tính : đủ loại cá tính

Bài gửiTiêu đề: Re: Sáu điều con gái thích ở con trai!! Check liền, các boy!!   Sáu điều con gái thích ở con trai!! Check liền, các boy!! EmptyThu Aug 21, 2008 11:21 am

1. Thick Trai lä'm Tien`.
2. Thick Trai Dep ma~
3. Thick trai Galang.
4. Thick trai Da^u` Ga^u
5. Thick Trai än Choi
6. Thick Nhung~ thang` nao` Da~ co Nguoi` Yeu=))
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Sáu điều con gái thích ở con trai!! Check liền, các boy!!   Sáu điều con gái thích ở con trai!! Check liền, các boy!! Empty

Sáu điều con gái thích ở con trai!! Check liền, các boy!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang