thptsocson.com
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
thptsocson.com

Diễn đàn mới với nhiều tính năng mới

Trang ChínhPortalLatest imagesTìm kiếmĐăng ký
Latest topics
» KY THUAT MOI
Gui? lai nguoi toi yeu ! nhung loi tu trong toi EmptyTue Jul 26, 2011 1:01 pm by Khách viếng thăm

» Niem dam me PES2
Gui? lai nguoi toi yeu ! nhung loi tu trong toi EmptyMon Jul 25, 2011 10:36 pm by Khách viếng thăm

» chelsea
Gui? lai nguoi toi yeu ! nhung loi tu trong toi EmptyMon Jul 25, 2011 11:56 am by Khách viếng thăm

» các kĩ thuật bóng đá trong PS2
Gui? lai nguoi toi yeu ! nhung loi tu trong toi EmptyMon Jul 25, 2011 11:45 am by Khách viếng thăm

» ky thuat R2
Gui? lai nguoi toi yeu ! nhung loi tu trong toi EmptyMon Jul 25, 2011 11:37 am by Khách viếng thăm

» Vẫn nhớ về gà con
Gui? lai nguoi toi yeu ! nhung loi tu trong toi EmptyTue Jul 05, 2011 8:18 am by Khách viếng thăm

» con noi nho nao hon la phai xa truong xa lop
Gui? lai nguoi toi yeu ! nhung loi tu trong toi EmptySun Mar 27, 2011 2:20 pm by tuxa1990

» Nho co Xuan qua
Gui? lai nguoi toi yeu ! nhung loi tu trong toi EmptySun Mar 27, 2011 10:11 am by tuxa1990

» đây là ảnh tĩnh hay động nhỉ ? keke
Gui? lai nguoi toi yeu ! nhung loi tu trong toi EmptySat Feb 12, 2011 11:24 pm by Khách viếng thăm

Poll
các bạn thấy 4frum ntn???
không được
Gui? lai nguoi toi yeu ! nhung loi tu trong toi Vote_lcap36%Gui? lai nguoi toi yeu ! nhung loi tu trong toi Vote_rcap
 36% [ 218 ]
Tạm ổn
Gui? lai nguoi toi yeu ! nhung loi tu trong toi Vote_lcap18%Gui? lai nguoi toi yeu ! nhung loi tu trong toi Vote_rcap
 18% [ 107 ]
Được
Gui? lai nguoi toi yeu ! nhung loi tu trong toi Vote_lcap15%Gui? lai nguoi toi yeu ! nhung loi tu trong toi Vote_rcap
 15% [ 89 ]
Đẹp
Gui? lai nguoi toi yeu ! nhung loi tu trong toi Vote_lcap12%Gui? lai nguoi toi yeu ! nhung loi tu trong toi Vote_rcap
 12% [ 72 ]
Hơi cầu kỳ
Gui? lai nguoi toi yeu ! nhung loi tu trong toi Vote_lcap8%Gui? lai nguoi toi yeu ! nhung loi tu trong toi Vote_rcap
 8% [ 47 ]
Quá Đựơc
Gui? lai nguoi toi yeu ! nhung loi tu trong toi Vote_lcap13%Gui? lai nguoi toi yeu ! nhung loi tu trong toi Vote_rcap
 13% [ 78 ]
Tổng số bầu chọn : 611
Diễn Đàn
Thống Kê
Hiện có 1 người đang truy cập Diễn Đàn, gồm: 0 Thành viên, 0 Thành viên ẩn danh và 1 Khách viếng thăm

Không

Số người truy cập cùng lúc nhiều nhất là 34 người, vào ngày Thu Apr 13, 2023 3:13 pm

Gui? lai nguoi toi yeu ! nhung loi tu trong toi

Go down 
Tác giảThông điệp
Me0DeM
Hạ sỹ
Hạ sỹ

Nam Tổng số bài gửi : 19
Sở thik : Thick Kinh d0anh ! Va di du lich
Cá tính : Dep zaj

Gui? lai nguoi toi yeu ! nhung loi tu trong toi Empty
Bài gửiTiêu đề: Gui? lai nguoi toi yeu ! nhung loi tu trong toi   Gui? lai nguoi toi yeu ! nhung loi tu trong toi EmptyWed Jan 21, 2009 3:22 am

Em a ! thuc su anh chi biet ngoi viet lai cho em nghe nhung gi` anh da hieu va nhan ra nhu*ng sai lam cua anh thoi em a ! rat tiec la minh da khong con di ben nhau de? cung tam su. va ke cho nhau nghe nhu* gi ma dc goi la ky niem cua? rieng ta nua ! nhu* anh se luon luon cau chuc cho em dc binh an tren con dg em da di nhe, va chi mong em hay vao va doc nhung dong anh co the? noi tu trong tim anh ma thoi em a ! That su nhung ngay thang yeu em , den khi chung minh chia tay nhau thi anh moi nhan ra dc 1 dieu do la anh da yeu 1 nguoi con gai thuc su em a, 1 tinh yeu ma anh chua bao gio` co' em hieu khong ! anh chi con the? noi la chua bao gio` anh lai cam thay can em trong luc nay em a, em da quan tam va cham soc anh nhu) khi anh bi...... ! Anh da Pai noi rang cam on cuoc doi da mang em den ben anh nhu* that tiec la no lai la` khoang thoi gian qua ngan em a ! Chi la 7 thang da tan vo 1 tinh yeu , ma khi mat di roi thi nguoi ta moi nhan ra dc rang tinh yeu da tuot khoi tam tay minh em a . ! anh da da*m say trong cong viec de? quen di nhu*ng ngay sinh nhat cua? em
Nhu* ma vi dieu do ma em Trach anh thi anh mong em hay hieu thu tha cho anh em a.
Nhung con 1 ky hoc nua thi em da ra khoi mai truong than thuong nay roi anh chi co the? viet lai nhung dong chu nay chi? mong rang co 1 ngay nao do' em hay ghe qua va doc lai nhu* dong chu anh viet thoi em a !
Em biet khong !
Khi ma anh nhan dc la thu cua? em thi anh lai cam thay rat binh thuong Cam? giac cua? anh khong hieu tai sao lai cam thay moi chuyen neu em da quyet dinh nhu* vay thi Anh cung chap nhan thoi em a !
Nhung khi anh doc di doc lai la thu cua? em thi Anh moi hieu " tu` Dung nghia cua? tinh yeu "
Anh moi nhan thay rang minh da thuc dung qua pai khong em !
1 Lan nua~ Anh dang ngoi doc lai nhung dong thu do anh moi thay sot sa khi ma nhu* loi anh da noi voi em ma khong thuc hien dc no' ! em a " em con nho anh da noi cau gi` khong Anh se quan tam em khi ma gia dinh em da thieu vang 1 Bong hinh Anh se la nguoi chia se va dong vien em
Nhu* gio thi no lai qua muon roi em a , muon mat roi pai khong !
Nhu ma muon roi thi anh cung se pai noi em a
Anh xin loi em rat nhieu em a
Thuc long anh xin loi em !
Thoi dem da khuya lam roi bay gio la 3h20 Dem ngay 20/01/2009 roi em a ! thoi anh di ngu da hic met roi ! lol!
https://socson4rum.forumvi.com/profile.forum?mode=editprofile

Gui? lai nguoi toi yeu ! nhung loi tu trong toi
Trang 1 trong tổng số 1 trang